• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Stage UI trên bản Froyo 2.2 của Dell Streak

cu_giong

Vọc đâu chưa thấy,cứ lúc nào úp rom là mồ hôi nhễ nhại...lên 2.2 nhưng có lúc cái khóa màn hình nó bị lag.phải mất 10s mới kéo sang đc..hầu như thử bản rom nào cũng thế.Về ứng dụng của Androi nhiều thì có nhiều thật nhưng lặp lại nhiều quá.ko biết cái nào chất hơn mà dùng,cài vào lại tháo ra.Suy cho cùng Dell streak lên 2.2 chạy đc wifi tốt,chơi game đồ họa cao chuẩn,xem phim HD ko còn gì để chê,GPS nhanh,nhưng loa hơi bị bé lại 1 chút..và nghe nhạc phải nghe bài hát chất lương cao 320k mới rõ đc ở loa ngoài...

doquangduc

Well-Known Member
Dell đã nâng cấp Streak lên phiên bản Android Froyo 2.2 mới nhất. Những điểm mới và đáng lưu ý ở phiên bản này là giao diện Stage UI, hỗ trợ Flash, backup thông qua Google…

. Camera vẫn giữ khả năng ghi hình độ phân giải HD 720p, chất lượng gần với ảnh chụp nhưng độ nét kém hơn.

Theo vnexpress

Ớ, Em Dell này quay phim được HD 720 hả Bác.

huynhthuy7610

Mình thấy con Stage UI trên bản Froyo 2.2 của Dell Streak này cũng hay, nhưng các bác có xài chưa, mình đã dùng thử rùi nè, được 1 tháng chán chết luôn được, hihi chỉ có HTC là ok thôi.

finalrun2005

cái Tag của Dell thiết kế mình thấy cùi quá, mình sài con Dell Streak này có 2 tuần mà muốn chán cái Widget của nó, mình toàn cài soft để làm theo ý mình thui