• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện vista cho S60 v3rd (Flash).

TraiNgheoHn

Vista For Sv3

1.Install Flash lite 2.1/3.0
2.Install theme Engine.sis
3.Install vtheme Plugin.sis

D

deocoten

Guest
can flash lite 2.1 bac nao co cho em xin

Yêu cầu post bài có dấu tiếng Việt!

Last edited by a moderator:

quochung270

bạn ơi làm ơn gửi thẳng file đó cho mình đc kô!???? mình đang rất cần làm cho chiếc ĐT của mình sinh động lên!!!!:D:D:D:D:D làm ơn nhé! Thanks nhiều

angel9z

seo mà mình set up đc mà chạy k đc hả bạn.mở chương trình ra nó báo file corru j` j` đó???:-/

Caominh171

oái sao không hướng dẫn teọ nèo à

Đâu cần hướng dẫn đâu bạn,cứ cái đầy đủ những gì mà chủ topic ghi ở trên là đc.Hãy tự mình khám phá cái hay của nó chứ!:D.Chúc thành công =D>=D>

N95 có flash lite rồi có phải cài thêm không các đại ca?

Không cần cài nữa đâu bạn ơi

vivataba

mò mẫm 1 lúc mình thấy có vẻ không hấp dẫn lắm :) để vào 1 file c.trinh nhỏ ấn phím giữa hem thấy tác dụng :-?

TraiNgheoHn

Cái này chỉ mang tính mình họa thôi,nhìn cho đẹp chứ dùng cũng không hay lắm.

trung_bi

Bạn ơi link die hết rồi có thể cung cấp lại cho mình không /1 cảm ơn bạn thanks ! àh mình cần cả file flash lite nữa !

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi link die hết rồi có thể cung cấp lại cho mình không /1 cảm ơn bạn thanks ! àh mình cần cả file flash lite nữa !

Chắc do bạn ở Trung QUốc nên ko down được trên mediafire đó, mình up lại cho bạn đây. Bạn down đủ 3 part về rồi giải nén nhé!

leminh1988

đúng là dạo này ở Trung quốc ko down được trên mediafire đâu, nhân tiện có hỏi luôn có cái nào giao diện của apple ko mấy anh

DrDuc

cám ơn mọi người về phần mềm.nhưng xem ra cái này không hay bằng chương trình dao diện toàn bộ của,Gdest.
toàn bộ chương trình có nhiều hình ảnh tuyệt đẹp.lại dễ thao tác.
ai muốn có phần mềm này .có thể liên lac với mình.nick :lovepharadise.

MinhThang

Manager
cám ơn mọi người về phần mềm.nhưng xem ra cái này không hay bằng chương trình dao diện toàn bộ của,Gdest.
toàn bộ chương trình có nhiều hình ảnh tuyệt đẹp.lại dễ thao tác.
ai muốn có phần mềm này .có thể liên lac với mình.nick :lovepharadise.

Có thì đưa Link lên luôn đi bạn. xem thử nó như thế nào?=D>=D>=D>