• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Windown-xp cho s60

ngocthanhdhgtvt

Không biết phần mềm này đã có ai post chưa nếu có rồi thì xin các mod xóa đi còn nếu chưa thì xin cho anh em dùng thử vậy
Xin giới thiệu với anh em trong forum đây là chương trình hoạt động của máy với giao diện hoàn toàn thật
tức là tất cả các chương trình mặc định của máy cũng như các pm mà chúng ta thêm vào đều hoạt động được trong pm SmartLancer windown_xp ;
Máy khác thì mình không biểt nhưng với 7610 và 6600 thì nó khắc phục được nhược điểm là trong menu của 7610 cho tạo newfother nhưng trong newfother này thì ta không thể tạo một newfother con và các anh em yên tâm cái smartlancer này có thể làm được đó
và nếu muốn bạn có thể thay giao diện menu mặc định của máy bỡi giao diện này tức là nếu bạn chọn chế độ on thì khi nhấn nút menu trên bàn phím nó sẽ xuất hiện ngay và trên màn hình menu chúng ta cũng có thể thay đổi tên ứng dụng nhanh chóng giống PC vậy đó các bạn

đây là linh donw :http://www.mediafire.com/?sharekey=7eed274083142341af924764f9977b1de04e75f6e8ebb871

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

Phần mềm này có lâu lắm rồi em trai! Dùng cho máy kông có themes như N-GAGE thôi nhé. Máy đã có themes thì không cần cài làm gì cho tốn RAM

tiephien1

cài cái này có cái ích là màn hình hiển thị được 4 dòng 3 cột như s60 v3.vậy thôi. pm này có lâu rồi mà, đã có cả bản việt hóa nữa bạn ah!

TruBic

Well-Known Member
Phần mềm này màu sắc dỡ tệ,xấu quắc

nếu bạn thấy vậy thì đừng sài mà đã sài thì đừng có nói như thế người ta bỏ công up lên cho bạn vậy mà bạn nói thế nếu gặp là mình còn lâu mình mới cho bạn phần mềm nhé

thanks ngocthanhdhgtvt nhiu hen..

Thanks thì chỉ cần Click vào nút Thanks là đủ bạn nhé, lần sau xin đừng post bài Thanks.

Last edited by a moderator: