• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIÂY PHÚT "BÓC TEM" - PHÊ NHƯ CON TÊ TÊ

tinh_la_gi

Administrator
TOPIC ĐƯỢC LẬP RA ĐỂ ANH EM CHIA SẼ CẢM GIÁC KHI "BÓC" TEM" CÁC MÓN ĐỒ "HAI TÁCH" NHÉ !!

MỞ HÀNG CHO TOPIC LÀ CON D-LINK 615 :p

Thật là không gì sướng bằng được lên net bằng wifi "thật" chứ không còn "ảo" nửa !
>:)>:)>:)>:)>:)>:)

DreamLand

Thật em chưa biết Bóc tem bao giờ :(

Sonblack

Super V.I.P
Hóa ra ban nãy cafe là đã có em nó trong cốp xe à! Về tới dưới đó là bóc luôn đó hả?
Mai mốt cưới vợ nhớ chụp hình "bóc tem" cho lên đây luôn nha chú! =))

canhsathinhsu

Hóa ra ban nãy cafe là đã có em nó trong cốp xe à! Về tới dưới đó là bóc luôn đó hả?

ANHY BÓC HÌNH CƯỚI VỢ CỦA ANH TRƯỚC ĐI, ĐỂ ANH EM HỌC HỎI ĐƯA LÊN SAU.:)

tinh_la_gi

Administrator
Cuối năm mà chơi cái tiêu đề sốc giữ vậy Man.:)):)):))
Càng shock mới thu hút :))

Hóa ra ban nãy cafe là đã có em nó trong cốp xe à! Về tới dưới đó là bóc luôn đó hả? =))
Em nhận hàng từ khi sáng mà đến giờ mới được bóc tem đó đại ca ... chia sẽ cảm cảm giác con Tê Tê với em nhá >:)
Lú nảy mả bóc tem ơ quán cafe thì thế nào củng "Thỏ Nướng" :)) bởi thế về nhà vào bòng bóc tem cho đã

MinhThang

Manager

Kiểu này mình phải theo dõi cái Topic này đến khi TLG có vợ mới thôi.:)):)):))

TruongHan

Super V.I.P
Thuốc JER khui hoài mà sao được X-(X-(X-(

Hồi chưa khui nó cũng còn tem đàng hoàng mà anh :p
Mai mốt mỗi lần khui hộp lấy điện thoại test phải chụp hình lại,bóc tem làm bằng chứng mới được :))

Nynk_102

Hồi chưa khui nó cũng còn tem đàng hoàng mà anh :p
Mai mốt mỗi lần khui hộp lấy điện thoại test phải chụp hình lại,bóc tem làm bằng chứng mới được :))
Chờ em chúc hen, 17 này em cũng khui con E72 nè. Đang chờ từng ngày trôi qua.

tinh_la_gi

Administrator
Gói thuốc không thuôc nhóm hàng "Hai tách" nhé !!! bà con lưu ý đọc hết bài viết đầu tiên b-)

Hoden

Super V.I.P
Đêm trừ tịch mình cũng bóc tem 1 em nè.hàng thùng hồi hộp thật