• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIÂY PHÚT "BÓC TEM" - PHÊ NHƯ CON TÊ TÊ

AnhPheCT

Chời ơi là chời!!! Tưởng gì ngày Tui bóc temp cả chục con có tê gì đâu, tốn xăng và đổ mồ hôi vì đi lắp cho người ta! oặc!!! Xài Wifi 10-14MB mới phê!!!

ahojmimi

cái d link 615 của bác Tinhlagi mua bao nhiêu vậy ? hôm nay tui cũng lấy một con như vậy, giá 49 euro, có bị đắt không bác ?

tinh_la_gi

Administrator
cái d link 615 của bác Tinhlagi mua bao nhiêu vậy ? hôm nay tui cũng lấy một con như vậy, giá 49 euro, có bị đắt không bác ?
Thông cảm con này TLG không mua mà được "tài trợ" nên hẻm biết giá ! Còn check giá thì trang chủ có báo giá đấy bạn !
Con dir615 có 3 dòng nhé .. cẩn thận kẻm check nhầm thì có khi hố thật đất chứ !

Khi nào tậu em nó về nhớ chụp lại giây phút bóc tem nhé

ahojmimi

thực ra thì chiều hôm nay mình đã bóc tem em nó rồi, khi về lắp vào và lướt vô PV thì mới đọc thấy topic này. tiếc quá nhưng dù sao cũng chụp mấy bức ảnh đưa lên chia vui với ae.

còn đây là vị trí cuối cùng của em nó

giá mà mình mua là 49 euro tại Hamburg Đức, khi check giá tại trang chủ thì là 64,99 usd. cảm giác ban đầu là khá tốt, đối với ADSL bên này thì tốc độ của em nó là chưa được. nhưng dù sao thì cũng tuyệt lắm rồi. lần đầu mua một cái switch có 2 ăngten :D từ nay cả laptop và con x1 đều có mạng, mà không cần dây nối. sướng ghê :D

ahojmimi

@ahojmimi : 300 Mbps , 2 anten 5dp mà chưa đủ sức seo ?! ADSL bên đó kinh hoàng thế[/QUOTE]

đó là quảng cáo thôi. còn thực tế thì không rõ lắm. nhưng chắc chắn là không nhanh như khi đấu thẳng vào modem.:-?

ThaiKien

Super V.I.P
Ảnh bóc tem của TLG chụp xấu quá :)).
Không bảo sớm để chụp lại ảnh bóc tem tê tê. Thôi đợi bóc tem zet rồi trả nợ nhé.

JongZiZi

Mình thì chã bao giờ bóc tem món gì mà đc chụp hình hết.
Cầm cái camera lên là bị tán ngay. Nên thôi. >:)

TruongHan

Super V.I.P
Mới bóc tem 1 em CorBy trẻ đẹp.Cảm giác cũng bình thường thôi,không "sướng" gì hết =))=))=))

Lột đồ ra nào.Nội y của em nó màu cam luôn,vậy mới hấp dẫn :D

Rồi cũng lôi được em nó ra ;)

Phụ kiện cho em nó gồm : Sạc,tai nghe,sách HD,2 vỏ nắp lưng,hết :|

Khoaaa

Mình thì chã bao giờ bóc tem món gì mà đc chụp hình hết.
Cầm cái camera lên là bị tán ngay. Nên thôi. >:)

AI tán ?, tán như thế nào ?, tán ra làm sao ? , làm sao mà bị tán ?, tán có nhìu ko? tán mạnh hay tán nhẹ?:p:p

TruongHan

Super V.I.P
Áh sẵn khoe cái đồng hồ luôn ta ơi :D:D

Đồng hồ này trên thế giới chỉ có 2 cái thôi.1 cái mình đang đeo,cái còn lại...Obama đeo b-)
Đơn giản nhưng rất hiện đại,thích thì chạy,buồn thì đứng lại thôi :))

JongZiZi

AI tán ?, tán như thế nào ?, tán ra làm sao ? , làm sao mà bị tán ?, tán có nhìu ko? tán mạnh hay tán nhẹ?:p:p

Bạn tán, tán cái bốp, giơ lên rồi hạ xuống, chụp hình mà bị tán, tán 1 cái, không mạnh không nhẹ cảm giác đê mê. :))