• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gif Tailor v1.12 S60v3-Tạo ảnh động trên Đt đã Việt Hóa

Caominh171

Chương trình tạo ảnh động bản cập nhật

Gif Tailor v1.12 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned Việt Hóa

Mình up file *sis để các bạn dễ cài đặt :D

Vài cái Thank ủng hộ nha:p

Chỉnh sửa cuối:

gannine

CHà vừa down bản tiếng Anh về .vào đây lại thấy bản tiếng Việt nên phệt luôn, mà bạn caominh171 ơi, cái đầu tiên khi intall sao khi nó hỏi cài đặt loại ngôn ngữ nào bạn không để Tiếng Việt cho dễ biết, lại để là Tiếng Anh làm mình tưởng bạn up nhầm file chưa VH

Caominh171

CHà vừa down bản tiếng Anh về .vào đây lại thấy bản tiếng Việt nên phệt luôn, mà bạn caominh171 ơi, cái đầu tiên khi intall sao khi nó hỏi cài đặt loại ngôn ngữ nào bạn không để Tiếng Việt cho dễ biết, lại để là Tiếng Anh làm mình tưởng bạn up nhầm file chưa VH

Ủa lúc mình cài vào máy nó ko hỏi như thế,vậy bạn cứ chọn TA là có TV ah2 :D,để mình fix 1 bản TV ko,bạn test dùm nha.Thank

Chỉnh sửa cuối:

gannine

Ủa lúc mình cài vào máy nó ko hỏi như thế,vậy bạn cứ chọn TA là có TV ah2 :D,để mình fix 1 bản TV ko,bạn test dùm nha.Thank

uh cái bản bạn vừa đưa đã dịch hơn bản cũ 1 ít nhưng nó vẫn hỏi thế :-??, mình chọn TA thì có tiếng việt ,nhưng không sao intall ra có tiếng việt dùng là được rồi :D

Caominh171

uh cái bản bạn vừa đưa đã dịch hơn bản cũ 1 ít nhưng nó vẫn hỏi thế :-??, mình chọn TA thì có tiếng việt ,nhưng không sao intall ra có tiếng việt dùng là được rồi :D

Um thank bạn đã test hộ =D>=D>,mình cũng chưa rành mấy vụ này cho lắm,để hỏi thêm a KJR hay a Thắng về cái này:D