• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gif_Tailor_1.12_S60_vh by giuse29111985

JS_AnhTuan

Active Member
Chào các bạn, đây là pm chụp ảnh màn hình và tạo hình động cho s60 . Với nhiều định dạng lưu : JPG, GIF, PNG, BMP, MBM
chúc các bạn vui vẻ
—°o_Oo_O°—◊○●◘◙♫♪♦♥
[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/Giuse291185/files/Gif_Tailor_1.12_S60_vh by giuse29111985.sis[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
sao mình down không được vậy.Up lên 4shase đi Tuan

Đã kiểm tra và Gửi tin nhắn đến chủ Topic giúp bạn!;;)
Đúng là trong bài viết chủ Topic up Link lên bị lỗi rồi.Mình đã thử edit lại Link để Down thử trên PC với files.myopera.com này nhưng không được.
--> Đề nghị chủ topic vào kiểm tra và up lại Linkdown khác nhé!!!;;)

JS_AnhTuan

Active Member
Đã kiểm tra và Gửi tin nhắn đến chủ Topic giúp bạn!;;)
Đúng là trong bài viết chủ Topic up Link lên bị lỗi rồi.Mình đã thử edit lại Link để Down thử trên PC với files.myopera.com này nhưng không được.
--> Đề nghị chủ topic vào kiểm tra và up lại Linkdown khác nhé!!!;;)

Xin lỗi a e tại m hay up lên opera. giờ opera chặn ip nên ko dowm đc. Nếu sử dụng opera sẽ down đc hoặc set lại cấu hìng pc. Mình đã đính kèm link. Chúc a e vui vẻ.

daoquangsu

pm này ra đời khá lâu rồi v3 và v5 đã là 2.12 rồi nhưng v2 vẫn chỉ 1.12 là cao nhất(9-2009).Tác giả đã không cập nhật cho v2 nữa rồi.bản này mình cũng đã vh khá lâu rồi tiện đây cũng up lê chia sẻ luôn

vuongtrongan

pm này ra đời khá lâu rồi v3 và v5 đã là 2.12 rồi nhưng v2 vẫn chỉ 1.12 là cao nhất(9-2009).Tác giả đã không cập nhật cho v2 nữa rồi.bản này mình cũng đã vh khá lâu rồi tiện đây cũng up lê chia sẻ luôn

hình như topick này có rồi thì phải

JS_AnhTuan

Active Member
Đúng là v2 thiệt thòi thật, nguyên cái ghi hình cũng không hỗ trợ thêm. Em dùng v3 lâu rồi, mới quay về v2 nên thấy gì hay thử vh cho quen. Nếu kiên trì chút cũng có thể tạo ra 1 hình động thú vị đó anh em.

vuongtrongan

có thể dẫn link ko bạn?
Mình để ý thấy bạn spam cũng khá lắm, cố gắng đừng phát huy nha bạn :D

hehe.Spam cho vui cừa vui nhà ý mà anh.Nhưng topick này có người gừi thật dùi mà.Để e tìm lại xem

TruBic

Well-Known Member
hehe.Spam cho vui cừa vui nhà ý mà anh.Nhưng topick này có người gừi thật dùi mà.Để e tìm lại xem
thôi lục chi cho mất công, đằng nào chủ topic cũng click anh sự rồi, như thế chả phải hay hơn sao? Khỏi mất công tìm, 2 trong 1 mà kưng! :D
uh, cho phép tự do, nhưng vẫn phải theo quy tắc á, hihi

TruBic

Well-Known Member
Làm sao để lưu ảnh động lại vậy nhỉ?Em mò mãj mà ko ra?
thiết lập phím tắt trước nhé chú. Sau đó ấn 1 lần là nó bắt đầu ghi hình, ấn lần nữa chọn nơi lưu, sau đó đợi nó load là xong ngay mà!

JS_AnhTuan

Active Member
thiết lập phím tắt trước nhé chú. Sau đó ấn 1 lần là nó bắt đầu ghi hình, ấn lần nữa chọn nơi lưu, sau đó đợi nó load là xong ngay mà!

Anh nhầm sang v3 rồi, muốn lưu thì bạn bấm nút gọi nhé. Đầu tiên phải bấm ok xem thử đã rồi lưu. Xin lỗi anh em vì bản dịch trước của m hơi chuối. Đã fix và up lại rồi. A em down về cài thay bản kia nhé. Mod làm ơn thay giúp mình hình minh họa tại đây http://vietup.com/file-18814-GifTailor_0002.zip.html . Hình kia không chuẩn, thanks