• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gingerbreadz_v2.3_10.9.2010 [kernel Hastarin r8.5.3]

hai

Bản nay ổn đấy nhưng bluetooth không hoạt động không pair được

KimUyLong

Thích cái hiệu ứng tắt màn hình của nó lâu rồi, nhưng mà nghe bác dungphp nói không có sense. ..cụt hứng. ..nên thôi. ..

Nemmatlanh

Cảm nhận ban đầu là bản này khởi động lên rất nhanh, tốc độ tuyệt vời, đang test tiếp, cảm ơn chủ thớt!

hai

Bác test bluetooth đi nhé em thấy bluetooth chưa hoạt động không gửi nhận file được,mọi cái khác ok

Anbis

Hic, sao em load lên nó load lần đầu lâu quá, nãy giờ 15p vẫn chưa xong >"<

clarkht

bạn nào có cái đồng hồ HTC+thời tiết như các bản 2.2 khác cho mình xin với, thanks trước
bản này tiêu hao pin trung bình,cảm ứng mượt, g-sensor nhạy,test hết ngày hôm nay xem ntn

Chỉnh sửa cuối:

jennydontcry

bạn nào có cái đồng hồ HTC+thời tiết như các bản 2.2 khác cho mình xin với, thanks trước
bản này tiêu hao pin trung bình,cảm ứng mượt, g-sensor nhạy,test hết ngày hôm nay xem ntn

Bạn lên search Beautiful Widget ý nhé,dùng tương đối hay mà đẹp.

Link down bài đầu là MF chả hiểu sao 2 hôm nay mình ko down được.Có bác nào post lên trang khác hộ cái thì tốt quá,thanks nhiều!

clarkht

bản này test đi test lại ko thấy gì đặc sắc hơn froyo cả, mà giao diện lại ko ngon bằng( sr chủ toppic, đây ý kiến cá nhân của mình)

sonkeu

bạn thích đong hồ htc+thời tiết thì dùng bản này(RMNET] [hạt nhân: hastarin r8.5.3_oldcam]
NexusHD2-FRG83D v1.8 PPP + RMNET) giao diện như bản của bác chủ thớt chỉ khác nhau một chút về giao diện, nói chung một 9, một 10. ko nỗi một cái gì luôn, hawocj bạn có thể lấy đồng hồ thời tiết htc từ android apps từ bản này mà cài vào android 2.3.

cuong_map

Bác chủ thớt xem lại cái bluetooh có vấn đểv với cái tai nghe bluetooh hay sao ý.trước mình dùng bản 2.2 thì chạy ok nhưng lên bản này thì chặp chờn không hoạt động.

Hieu3210

Mình đã dùng qua rất nhiều build của Android.
Về bản này mình thấy chạy rất mượt, song tiêu pin không phải trung bình có bạn nói mà là tiêu pin kinh khủng (ý kiến riêng của mình). Nhìn vào Current Widget mà xót pin quá. Đặc biệt là thiếu mất bộ Sense của HTC thấy mất thú vị quá.
Có lẽ phải chờ tới khi có ROM Gingerbread của HTC cho Desire thì bão tố mới nổi lên được. \-/\-/\-/

Anbis

Đồng ý với bạn Hieu3210, bản này chạy mượt và mát máy, nhưng chả hiểu sao pin hao như nước lã :D
Mặc dù ko có Sense nhưng nhìn chung dùng thì cũng quen :D

clarkht

Mình đã dùng qua rất nhiều build của Android.
Về bản này mình thấy chạy rất mượt, song tiêu pin không phải trung bình có bạn nói mà là tiêu pin kinh khủng (ý kiến riêng của mình). Nhìn vào Current Widget mà xót pin quá. Đặc biệt là thiếu mất bộ Sense của HTC thấy mất thú vị quá.
Có lẽ phải chờ tới khi có ROM Gingerbread của HTC cho Desire thì bão tố mới nổi lên được. \-/\-/\-/

Chắc các bác bị lỗi 60mA rồi. Mình phát hiện lỗi nữa là qua phim bật tắt flash bị force close nên không test nữa

dale89

Chắc các bác bị lỗi 60mA rồi. Mình phát hiện lỗi nữa là qua phim bật tắt flash bị force close nên không test nữa

chắc do bản mới chưa fix chuẩn mà mình thấy dùng mượt, mà dòng mình cũng k cao lắm cũng tầm 6-8mAh thôi