• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới Thiệu] Pes 2011 - Pro Evolution Soccer Cho Winphone 7

anhthai

[Mời chơi] Pes 2011 - Pro Evolution Soccer Cho Winphone 7

Thông tin game Pes 2011 cho winphone 7 có từ tháng 1 năm 2011, nhưng cho đến hôm nay 23/03/2011 game mới có chính thức trên market được bán với giá 4.99$.
Pes đã quá quen thuộc với chúng ta từ các phiên bản game cho các thiết bị như PC,IOS,Android và bây giờ cho Winphone 7.

Hình minh họa:

Video:
[video=youtube;hwvJ0zgOZt8]http://www.youtube.com/watch?v=hwvJ0zgOZt8&feature=player_embedded#at=33[/video]​

Tham khảo: Pes 2011 - Pro Evolution Soccer

Chỉnh sửa cuối:

truonghoangtung

tình hình này WP7 ,hẹn giờ này năm sau A E hội ngộ ,bàn luận về giải trí thôi ,chứ giải trí là bế tắc rồi

anhthai

Bạn phải quay về 7008 rồi cài đặt xong lên lại Nodo mới chơi được .
Mình chơi tốt trên HD2 (7008) hết trận không thấy bị out như mấy bạn.\-/

hoangdole

Hiện tại bản NODO trên WP7 bị hạn chế file cài trên 75MB bằng phần mềm TOM XAP. Để cài đặt được những game có dung lượng trên 75MB thì hiện tại nhóm hỗ trợ của WP7 đã làm được cho bản NODO. Máy mình đã cài PESS 2011 và Need for speed ngày hôm qua trên NODO và chạy nuột nà không hề lỗi.
Vậy bạn nào có nhu cầu cài đặt các game lớn mà lại yêu công nghệ xin mời tham gia nhóm hỗ trợ WP7 đẻ tận hưởng tối đa những chức năng mà WP7 mang lại.
Yahoo: hoangdole

nguyenducthang

Hiện tại bản NODO trên WP7 bị hạn chế file cài trên 75MB bằng phần mềm TOM XAP. Để cài đặt được những game có dung lượng trên 75MB thì hiện tại nhóm hỗ trợ của WP7 đã làm được cho bản NODO. Máy mình đã cài PESS 2011 và Need for speed ngày hôm qua trên NODO và chạy nuột nà không hề lỗi.
Vậy bạn nào có nhu cầu cài đặt các game lớn mà lại yêu công nghệ xin mời tham gia nhóm hỗ trợ WP7 đẻ tận hưởng tối đa những chức năng mà WP7 mang lại.

bro nên lập 1 thớt để anh em tiên theo dõi và học hỏi kinh nghiệm

vuhoangx1

làm sao để tham gia nhóm hỗ trợ WP7 bạn???

hoanganh174

@hoangdole: ^^ thế thì bạn nên lập topic để mở lớp dạy thì mình nghĩ tốt hơn bạn quảng cáo kiểu này. Vòng vo quá. Tks for ur information

bongbin2218

việc cài apps mà lớn hơn 80mb có gì ma lớn lao đâu mà bạn phải giấu diếm mọi người..nếu cài đươc thì chia sẽ với mọi người..bộ bạn nghĩ là bạn giỏi đến mức nào mà bạn đòi lấy học phí người khác.nếu bạn nghĩ bạn giỏi sao bạn k tự tay làm apps thuần việt như bác Tomcodon di rồi tới lúc đó bạn lấy hoc phí cũng được.ở đây là diễn đàn.là nơi chia sẽ kinh nghiệm sử dụng WP7..người khác ko biết thì bạn chỉ cho họ.vừa giao lưu vừa vui vẻ..cùng nhau phát triển diễn đàn ngày tốt hơn...chứ ko phải là nơi bạn nghĩ bạn hơn người khác đâu..
nếu các bạn ko cài được apps lớn hơn 80mb thì các bạn down chương trình này về cài vô windows là cài được apps lớn hơn 80mb
http://download.microsoft.com/download/6/D/6/6D66958D-891B-4C0E-BC32-2DFC41917B11/VS10-KB2486994-x86.exe

Chỉnh sửa cuối: