• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp đỡ tạo Acc iTunes Free ở Store Vietnam

Status
Không mở trả lời sau này.

TatDat_Canon

Hướng dẫn tạo acount itune việtnam free

Apple chỉ cho mỗi IP 1 ngày tạo được 3 acount thôi mà số lượng các bạn yêu cầu quá nhiều, nếu có thời gian rãnh mình vẫn giúp các bạn tạo vô tư, nhưng hiện tại mình đang bận ít có thời gian rãnh rỗi nhiều, khó lòng đáp ứn nổi nhu cầu các bạn. Mình sẽ hướng dẫn các bạn tự tạo acount free = itunes.

9. Cách tạo Acount Itune Free Việt Nam

Có nhiều bạn thắc mắc về cách tạo account itune ở Việt Nam. Bài viết này sẽ hướng dẫn chi tiết cách tạo account itune miển phí.

1. Mở iTunes, chọn iTunes Store, vào ô Search gõ "Free"và Enter , Click vào một App bất kỳ có chữ "free"

2. Click vào "Create New Account"

3. Chọn "Continue"

4. Kiểm tra xem bạn có đang ở Việt Nam không, nếu không thì đổi, "Stick" vào ô đồng ý và "Continue"

5. Đền đầy đủ thông tin như trong hình (chú ý phần Password - làm đúng như trong ảnh sẽ không có lỗi)

6. Chọn "None", Điền Postcode như trong hình, Click tiếp vào Continue

7. Account đã được tạo, Check e-mail Confirm để sử dụng

.​

P/S: Mod nào đi ngang qua đưa bài này lên #1 để mọi người dễ đọc, Thnks!

venusian

Moderator
mình lập pass mà nó cứ báo sai mãi. Đã có số, chữ hoa, chữ thường mà vẫn ko đc. Bác nào cho em cái ví dụ phát. :(

ckhai

sao e đăng ký okie rùi muh đăng nhập vào appstore trên IP nó báo khong connect được, trong khi đó connect tren Itunes thì được !!! bác nào chỉ giúp em với

x0xj

tự đăng kí đc rùi mấy bạn làm như hướng dẫn rất ok

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.