• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIÚP EM prcontact CHẠY TỐT,KO GỌI ĐƯỢC

mild_sevens85

Em đang dùng M600i

Phần mềm prcontact - danh bạ như iphone hay quá. Mà không hiểu tại sao máy của em cài vào thì nó vẫn chạy bon bon, trượt lên xuống rất nhạy.
Nhưng khi kích vào 1 contact để gọi -> ấn vào biểu tượng gọi thì nó quay lại danh bạ -ko gọi được, tin nhắn cũng thế. chỉ có phần thứ 3 là tin nhắn đa phương tiện thì được thôi ạ.
Em đã thử cả 3 bản v2.02 ; v2.13 ; v2.14 đều không được.
Anh chị nào biết cách khắc phục làm ơn giúp em!

Em cám ơn nhìu!!!!

NokuaN70

Well-Known Member
Em đang dùng M600i

Phần mềm prcontact - danh bạ như iphone hay quá. Mà không hiểu tại sao máy của em cài vào thì nó vẫn chạy bon bon, trượt lên xuống rất nhạy.
Nhưng khi kích vào 1 contact để gọi -> ấn vào biểu tượng gọi thì nó quay lại danh bạ -ko gọi được, tin nhắn cũng thế. chỉ có phần thứ 3 là tin nhắn đa phương tiện thì được thôi ạ.

Em cám ơn nhìu!!!!

Do bạn đang xài bản Trial nên bị hạn chế chức năng. Hiện tại cũng chưa làm full dc em nó. Chỉ cài chơi cho vui thôi bạn nhé.

Posted via Mobile Device

kdv2108

Active Member
Em đang dùng M600i

Em cám ơn nhìu!!!!

Đây là pm bản quyền,chưa bẻ đc nên chỉ cài để chơi vậy thôi.Nếu bạn thích thì phải mua thì mới dùng đc.

mild_sevens85

hic hic

cảm ơn các anh nhìu, soft hay thế mà không crack được. tiếc quá!

Cho em hỏi mua bản quyền soft này có mắc không ạ? hướng dẫn em được không?

Chỉnh sửa cuối:

lucky000

bản quyền soft này trước đây được bạn Hoàng Sơn mua về bán lại cho anh em rất nhiều và rầm rộ, thậm chí bạn Hoàng Sơn còn đầu tư hẳn một webside để kinh doanh những soft kiểu này cho UIQ và Win mobil nhưng sau đó có lẽ hết cao trào nên chiến dịch này đã xịt hơi rồi chìm luôn từ lúc nào không biết !May mà hồi đó mình cũng đầu tư mua được một cái Prime contact dùng đến bây giờ vẫn rất ok !nếu bạn muốn sở hữu cái này thì chỉ có dùng thẻ tín dụng vào trang chủ của nó mà mua thôi!

thaiminh40

Mình cũng mua của hoangson nhưng vì kẹt tiền đã bán con p1i yêu dấu đó đi. Sau mua lại một con thì không thể nào liên lạc hoangson nữa buồn