• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp mình mod cái exit trở thành thoát

quoctuyen123

các pác ơi có ai làm nút exit trở thành thoát chưa vậy ? mình mod exit xài trong tiếng anh rồi . bây giờ mình chuyển qua tiếng việt xài rồi có pác nào mod exit thành thoát chưa up cho mình với ........cám ơn nhiều

smiler

Well-Known Member
các pác ơi có ai làm nút exit trở thành thoát chưa vậy ? mình mod exit xài trong tiếng anh rồi . bây giờ mình chuyển qua tiếng việt xài rồi có pác nào mod exit thành thoát chưa up cho mình với ........cám ơn nhiều

Cụ thể là bạn muốn hiện nút "thoát" trên chương trình gì vậy ? Bạn đồng xanh chỉ thực hiện trên tiếng Anh nên không hỗ trợ cho tiếng Việt.
Cách sử lý : Bạn học cách kick hoạt nút Exit và tự sử lý file. Hoặc dễ nhất là thay file .rsc (đã mod) thành .r10 hoặc r1024 chép đè vào là ok