• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIÚP MÌNH SỬ DỤNG GPS CHO NOKIA 6110

nguphucmobile

Mong các anh em có cách nào hướng dẩn mình cách sử dụng GPS cho con MOkia 6110 .Rất mong sự giúp đỡ của anh em.Cám ơn anh em trước nhé

trinhha

GPS hình như chưa sử dụng được ở VN vì chưa co bản đồ chi tiết đó

Posted via Mobile Device
Bạn vui tính quá. Mình dùng GPS mấy năm nay rồi. Trước kia dùng ppc thì dùng oziexplore, vietmap, kingmap... Jo thì nokia cũng dùng đc rồi dùng nokia maps, asia map, google maps. Bạn vào trang nokia down asia map về nhé!

Germaniteen

Ủa vậy hả,mới xài con N82 nên k bít,thấy xài NavFone mà k đc,nghĩ là VN chưa xài được đó mà

trinhha

NavFone hả! nó là asia map đó. bạn mở bản đồ ấn số 4 là ok. hotkey để mở GPS đấy

tiny1990

NavFone chỉ có ở HCM và HN thôi.
tốt nhất xài Google maps tạm đi hjj ===> www.google.com/gmm ==> mở bằng điện thoại tải về bản TV nhé (hổ trợ máy có TV N95 N82)

hoặc xài smartcom GPS ==> cho biét vị trí các vệ tinh luôn ==> có thể tạo bản đồ thủ công ở địa phương ==> mà em thì k biet làm do thiếu thong tin hjhj. CÓ ai cho em link để xem các bài huong dẫn đi