• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GL] Etrnal Legacy HD cho sym^3

satthumuhn1

xao bác gì nói x7 cấu hình yếu ko chơi được game này là sao?
Em tưởg x7 như n8,c7,c6,e7 hết mà
nhảm wá :D

bomk

Cấu hình X7 tốc độ có 600 MHz còn máy khác 680
ai nhảm ?

catshadow

e xài con nokia 700...cài game ok..nhưng chơi ko dc...cứ bị đứng máy ko bấm ji` dc..chỉ việc tháo pin ra gòy khởi động lại thui...các huynh chỉ giúp

kidbambi1102

game này với dungeon hunter 2 HD belle chưa chơi đc thì phải,tốt nhất ngồi chờ dungeon hunter 3 HD chứ game này cũ chắc gameloft nó ko fix cho ae đâu

bomk

ko phải đâu, mà là belle có phiên bản khác đặc biệt hơn ( vì bảo mật hơn)

billrocker

ko phải đâu, mà là belle có phiên bản khác đặc biệt hơn ( vì bảo mật hơn)
anh có bản Etrnal Legacy HD và Dungeon Hunter 2 HD dành cho belle không anh? cho em xin, thank anh nhiều

satbabi

em ko biet tai the nao bac chi em voi den cho nhap Username la e chiu mong cac bac dup do me voi

bomk

anh có bản Etrnal Legacy HD và Dungeon Hunter 2 HD dành cho belle không anh? cho em xin, thank anh nhiều
Cái này bạn phải bỏ tiền mua thôi. Dù sao thì mình cũng nên đóng góp 1 chút cho Ovi, nhỉ? :mad:).
Với lại là Ovi giờ đây cho phép thanh toán qua tài khoản đt trực tiếp mà bạn.

Nếu có thể giải thích cho hiện tg bị treo máy thì giống như bên Android vậy thôi, cài đúng bản của máy mới chơi tốt, màh 1 khi đã cài đúng thì đảm bảo 601 vs 701 chơi ngon hơn S^3 nhìu :D

bomk

Đã có link MF full signed rồi đó bạn ( xem kĩ Pass dơnload dã nhé)

tichtakiempho

Giới thiệu đến các bạn một webgame siêu khủng chuẩn bị ra mắt. Khi nói đến webgame chắc các bạn cũng ngán ngẳm với đa số là game rác, đồ họa thì xấu, nhân vật, cảnh vật 2D mỏng tanh, skill thì ít mà hiệu ứng lại không đẹp.

Nhưng với Tịch Tà Kiếm Phổ thì khác, webgame này được xây dựng bằng công nghệ hình ảnh mới, cho hình ảnh Full 3D siêu đẹp không thua gì game cài đặt khủng. Ngoài ra, bạn còn được trải nghiệm những chiêu thức tuyệt học giang hồ trên chính nhân vật của bạn, còn gì sướng hơn khi nhân vật mình học được tuyệt kỹ Độc Cô Cửu Kiếm.

Hiện tại game đã mở fanpage tại: http://facebook.com/TTKP3D

Các bạn vào like và chia sẻ cho bạn bè cùng theo dõi nhé.

Một số hình ảnh của game: