• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Glass ROM WM6.1 V6 Build 20275.1.3.3 PV

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Em có vấn đề thế này: Tuy Pin của máy em rất yếu, nhưng trước dùng ROM 5.0 cũng phải được 15g, từ khi up ROM này tự nhiên chỉ được khoảng 8g (chế độ chờ) đã hết sạch, có phải tại ROM không các bác? hay up nhiều quả Pin của em đi rồi?

Đương nhiên WM6.1 sẽ tốn hơn WM5 chút chứ vì mới hơn mà, VỚi lại bạn phải thay pin đi là vừa rồi. CHỉ có 8 giờ là quá ít đấy

kaka_86

Cuối tuần này sẽ có. Dạo này đang xửa nhà + chuẩn bị lấy vợ nên bận quá. Bản rom này mình chỉ chú trọng đến vấn đề kỹ thuật: tốc độ, ổn định. Còn về giao diện chắc chưa có gì thay đổi.

hoan hô anh.=D>.em thích giao diện hoa lá của anh lắm.anh cố gắng built nha.chúc anh và gia đình mạnh khỏe.:p

skynet007

ai có thể cho mình xin link tải Manila 2D file cab không, tìm mãi trên google mà chẳng thấy đâu và có thể hướng dẫn mình cách cài đặt cũng như setting lại đường dẫn các button trên today đc không( vd như kich vào biểu tượng đó thì sẽ vào program mà mình chọn). Nhìn hình cứ tưởng a habubi sẽ tích hợp luôn vào chứ:(
email của mình:tranghung.tuan@gmail.com
Làm phiền các pro 1 tí nha

TQH

Mấy anh thông cảm và bỏ qua cho em, em tiềm mãi mà không bít chỏ nào để pót bài và đẻ mua cái cap syn với máy tính ạ, có anh nào ở SG biết chỏ bán hoặc bất cứ đâu từ VũngTàu đến CàMau chỉ dùm em ạ, đã mấy tháng này ko có wậy fá jì cái máy O2s của em hết buồn wá à,mod dừng del bài của em nhé,anh nào bít giúp dùm em gữi về mail (emvaanh77621@yahoo.com hoac tranhai7641@gmail.com) em chân hành cảm ơn..

DHD194

Banned
bản 6.1 này là mình thích nhất hồi xưa. từ ngày xài 6.5 đến giờ chưa quay về với 6.1. nhưng bản này mình xài một thời gian khá dài và tâm đắc nhất...
Posted via Mobile Device

odonnell

Có bác nào gặp trường hợp giông em khi up rom glass này vào rồi thì ko thể bỏ sim vao` được. Cứ bị treo ngay lúc khởi động còn ko sim thì xài chức năng PDA vô tư :((