• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gõ tiếng Việt đơn giản và hiệu quả

huythanh_9x

E cũng dùng 6 béo.Nhìn chung là kon nè kén pm wa'.E cài cái nè zoo khởi động lại máy roy` vào writing langue chẳng thấy vị j` có mỗi tiếng anh và BĐN thoy

manhtu

V1 ko dùng được đâu

Với N6681 nhấn fím bút chì chọn dòng cuối cùng writing language trống ko bấm ok là xong

6680 cũng vậy các pác ạ

Bản của manhtu mod ko bị lỗi này . Mình ko muốn up lên vì đã hứa với manhtu . Nếu ko mình đã share cho anh em từ lâu rồi !

đã nói ở bài 2 rồi, chỉ có N70/72 là hiện thôi, còn các máy khác thì trống trơn ko hiện đâu, sống chung với lũ đi

Last edited by a moderator:

quangdct

Sống chung với lũ rồi.Quan trọng là manhtu share cho anh e hưởng sái tí.Hehe.

phuockc

Có ai sửa lại chử tiếng việt cho đẹp hơn đươc ko,nhìn chử tiéeng viẹet bị lổi xấu quá.

hungphutho

ừ đúng rồi 6681 vào trống trơn , bác chủ thớt nên sửa lại tiêu đề đê , Gõ tiếng Việt đơn giản và hiệu quả cho n72.n70,kẻo anh em s60v2 khác cứ liều down về
cám ơn bác đã share sảm phẩm hay của mình cho anh em dùng n70 , n72 , hay hơn nữa là những anh em nào dùng sản phẩm của bác không phải Hứa gì với bác như 1 số bạn

piore

Anh sự có bộ gõ như kiểu dạng vni như thế náy không. Cho em với

TRUONGPR0

Cái này ko có brồ nào đi tiên phong cho mấy con 6 béo và 76 nhỉ. có b nào biết cái file rsc cuả bộ gỏ máy 7610 nó nằm ở chỗ nào cuả ổ z ko nhỉ.Nếu mà tìm ra thì thử dùng siêu dịch làm thịt nó rùi tạo 1 file giống như bản gốc sang ổ c xem sao

jimmyvn88

Cái này ko có brồ nào đi tiên phong cho mấy con 6 béo và 76 nhỉ. có b nào biết cái file rsc cuả bộ gỏ máy 7610 nó nằm ở chỗ nào cuả ổ z ko nhỉ.Nếu mà tìm ra thì thử dùng siêu dịch làm thịt nó rùi tạo 1 file giống như bản gốc sang ổ c xem sao
7610 thì ở system/t9ldb .Đã thử nhưng ko đc. Có lẽ add vào rom thì ok

Thangnd31082

7610 thì ở system/t9ldb .Đã thử nhưng ko đc. Có lẽ add vào rom thì ok

Cái bộ gõ Unikey của anhtamhcm còn dùng được không vậy Jimmyvn ? Lâu không test trên v2 nên không biết thế nào. Nghe nói có thời gian nó hết hạn dùng thử hả ?

jimmyvn88

Cái bộ gõ Unikey của anhtamhcm còn dùng được không vậy Jimmyvn ? Lâu không test trên v2 nên không biết thế nào. Nghe nói có thời gian nó hết hạn dùng thử hả ?
Vẫn ok mà bác.Cái đó cr4k rùi mà.Ko may lỗi thì install lại thui.

mrbiettuot

Mấy bro ơi,sao con 6 béo của em cài rồi mà ko được.
Cài xong khởi động lại máy,vào tin nhắn hay setting đều không có nó.Cả Tiếeng Việet hay bỏ trống đều không có àh.
Mấy bác xem sao hộ em với.

Thangnd31082

Mấy bro ơi,sao con 6 béo của em cài rồi mà ko được.
Cài xong khởi động lại máy,vào tin nhắn hay setting đều không có nó.Cả Tiếeng Việet hay bỏ trống đều không có àh.
Mấy bác xem sao hộ em với.

Bạn xem bài viết này nhé ! Cái phần mềm này theo đánh giá chỉ hữu dụng với N70/N72 thôi !

@ to all : anh em test kĩ lại và cho ý kiến rồi PM cho mình sửa lại tiêu đề topic cho các mem đỡ nhầm nhọt nhé !

L30ym0schjn0

Em dug n70 day sa0 caj ruj n0 van k0 dc vay

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

phuonxinh

Đọc kĩ hứơng dẫn đi bạn.[nhân phím bút khi đang soạn thảo và chọn language ... Gõ chữ như thường sẽ thấy sự thay đổi

saodoingoi142

Moderator
Em dug n70 day sa0 caj ruj n0 van k0 dc vay

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Bạn đã làm theo đúng như chủ topic hướng dẫn chưa???Hãy chịu khó đọc kĩ lại hướng dẫn và tham khảo thêm các bài viết tương tự của các thành viên khác ở trên thì bạn sẽ cài đc thôi!!!;;)