• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gỡ ứng dụng của Iphone.

vdtducthuan

Chào các bác cao thủ.
số là em softreset cái Iphone của em. sau đó các ứng dụng cài trước, đã không còn thấy trong Ibriker nữa bác nào biết các remote , chỉ hộ em với.

ngoài ra sau khi rest xong, máy vẫn xài SIM VN tốt, mấy bác cho em hỏi cái máy Iphone của em bẻ khóa kiểu nào ? em thấy có đủ installer, anySIM.

bluef

Chào các bác cao thủ.
số là em softreset cái Iphone của em. sau đó các ứng dụng cài trước, đã không còn thấy trong Ibriker nữa bác nào biết các remote , chỉ hộ em với.

ngoài ra sau khi rest xong, máy vẫn xài SIM VN tốt, mấy bác cho em hỏi cái máy Iphone của em bẻ khóa kiểu nào ? em thấy có đủ installer, anySIM.

Bạn phải cho biết Firmware iPhone của bạn là version bao nhiêu thì mọi người mới đoán được kiểu bẻ khóa.
+ Firmware 1.1.2 OTB (mở hộp ra đã là 1.1.2) và 1.1.3 OTB thì phải bẻ khóa bằng TurboSIM hoặc là mở máy ra.
(các máy sản xuất sau tuần 45).
+ Còn các máy sản xuất trước tuần 45 thì có thể bẻ khóa bằng phần mềm.