• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Góc kỉ niệm...

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

Dạo này bận thi không làm ăn gì được chán quá. :)) Top 5 toàn là cán bộ không mới ghê.

Babyblue

Kỉ niệm mình vưa nghĩ ra là ... mình vẫn mú tịt trong cái PV này...
Chả biết thế nào.. chỉ biết 8 thôi.

Tom_codon

Super V.I.P
Dạo này bận thi không làm ăn gì được chán quá. :)) Top 5 toàn là cán bộ không mới ghê.

Hôm nay em rớt top 5 rồi anh Châu ạ.Bác MX1234 hay là cái gì đại loại thế bác Spam 1 ngày hơn trăm bài thì potay.com với bác ấy rồi anh ạ :(( :(( :((

X-( X-( X-( X-( X-(

yingzhou

b-) Bình tĩnh cưng. Rồi sẽ lại bị loại thôi. :)) Chờ chừng nào anh rớt xuống top 5 rồi mới tới lượt em. :)) Nhân tài spam PV nhiều lắm.

babyblue cứ theo Te học mấy ngàylà biết hết trơn. :))

Tom_codon

Super V.I.P
Anh ơi...!
Tình hình này vào nhà quốc hội thảo luận lại luật ...!
Em đang làm việc bên Smart phone hơi bị nhiều ngày nào cũng post phần mềm.Cứ để Spam trên top thế này chán lắm:(( :(( :(( :((

Bete

Kỉ niệm ngày bé Te dụ dỗ được 1 nhân tới noel làm ông già Noel tặng cho bé Te cái exec làm của để dành :D:D:D

Tom_codon

Super V.I.P
Kỷ niệm 1000 bài

Anh Longkt để đến 1111 bài thì làm sinh nhật đãi cả nhà luôn thể .Cũng là kỉ niệm ngày PV được sinh ra....!:D :D :D
Em cũng phấn đấu theo chân các bác thôi b-) b-) b-)

Longkt

Được rồi để Long phấn đấu đến 1111 bài thì sẽ lấy cơ khao anh em, nhưng AnhTuTom_codon thích gì nào?

Bete

:( Không có phần của em sao? Hổng có cái topic này lấy gì cho anh kỉ niệm chứ :((

Tom_codon

Super V.I.P
Được rồi để Long phấn đấu đến 1111 bài thì sẽ lấy cơ khao anh em, nhưng AnhTuTom_codon thích gì nào?

Em thích một con PPC mới.Con nào mà em chưa có ý.Nếu được thì em cảm ơn anh LongKT nhiều nhiều :D :D :D
Hôm nay cũng kỉ niệm em được 800 bài đó...!:D :D :D

Chỉnh sửa cuối:

Bete

Kỉ niệm hôm nay tám từ 11.00PM tới hơn 4.00am với mấy nhân trên PV

oanhngo

Hôm nay cúi năm bùn wé ! sáng ngủ dậy! vào "trung tâm giải trí không gian ảo" Q10 gần nhà! online và phá con O2s! (HardReset nó 2 lần òi) :)) :)) :)) :))

Bete

một ngày ăn toàn súp cùi bắp, vào Pv cũng bị cho thêm 1 tô súp cùi bắp luôn.

yingzhou

Hôm nay Te mua được MDA Pro mà không khao anh em hen! :))

Chủ đề này toàn thấy kỷ niệm Spam không à.

Bete

hơ...hơ...
Kỉ niệm ngày hôm wa 5/1/2007 dụ được anh Út cho $ mua MDA PRO :D:D:D

@anh Út: Cả PV có mỗi anh Út tốt với em ;;) ;;)

Bete

Kỉ niệm đêm giao thừa đầu tiên cùng với PV. Hi vọng ngày này, giờ này năm sau cũng ngồi type thêm 1 bài kỉ niệm tương tự như vầy hihi

:):)

Bete

Hehe. Kỉ niệm ngày mùng 1 tết ngồi chóc ngóc trong PV chơi. Hehe. Kỉ niệm vừa có thêm 1 mớ tiền lì xì hehe. Có nên đi tróc nợ ngay mùng 1 tết để lấy... kỉ niệm hông ta?
:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.