• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Golden Miner - đào vàng .sis ( 360x640)

Jay_Chou

Active Member
Đây là 1 game đào vàng có giao diện đẹp. không phải Flash nhé.

Cách chơi cũng như các trò đào vàng khác. Cái này thì không phải nói gì nhiều nhé. ;;)

Game tiếng Trung nhưng mà hay, giờ hiếm game đào vàng dạng sis lắm.

Đánh giá :

- Đồ họa tốt.

- Âm thanh tốt

- Rất nhiều cấp độ ( Cụ thể là 99 lv )

Đây là hình ảnh của em nó

Do Game màn hình ngang em screen lại mất 1 nửa T.T

Nên các bác tạm xem mấy hình của Game này nhưng là của s60v3 Việt hóa nhé. ^^

Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa

Chỉ tiếc nó là game trung quốc thôi T.T

Nhưng vẫn hay lắm. Các bác down về test thử nhé.

Dung lượng 2,2 Mb nhưng cài 5 Mb

Chúc các bác chơi vui vẻ ;;);;)

Nhớ thank em phát ;;);;);;)>:)>:)>:)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?cdxbd8v9n0k0dn1[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

bad204

Member
game này có ng post lâu rồi bạn à.nhưng vẫn cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn :D. game này hình như ko việt hóa đc :(.

JohnyNguyen

game này có ng post lâu rồi bạn à.nhưng vẫn cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn :D. game này hình như ko việt hóa đc :(.

bồ kiếm link đến đi cứ nói vu vơ vậy ae lại ý kiến ;;) híhí,mình hổng biết tiếng "khựa" nên ko dám thử eng hóa hay vi hóa cái nỳ :( nếu game nỳ hay thật sự sẽ có cao thủ ra tay mà,cứ chờ đi \-/ Ủng hộ cho chủ topic
:))

bad204

Member
bồ kiếm link đến đi cứ nói vu vơ vậy ae lại ý kiến ;;) híhí,mình hổng biết tiếng "khựa" nên ko dám thử eng hóa hay vi hóa cái nỳ :( nếu game nỳ hay thật sự sẽ có cao thủ ra tay mà,cứ chờ đi \-/ Ủng hộ cho chủ topic

Ko phải là có biết ngôn ngứ Tàu hay ko để việt hóa bồ à, mà ngôn ngữ của nó ghi đè vào file, ko sửa đc ( đại khái là như thế :D)

bad204

Member
ủa hình ảnh là ngôn ngữ VI mà :-/

Ảnh là của V3 mà bạn ;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Tìm mãi chẳng thấy...:((..thôi thì xin lỗi anh em zậy. chắc mình nhớ nhầm :D..hehe.biết thế post game này lên 4rum. mình có game này đc nửa năm rồi thì phải :D

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member

Hehe. thank bác nhé ^^

ủa hình ảnh là ngôn ngữ VI mà :-/

của v3 :p em không screen được nên kiếm tạm ^^ minh họa cho anh em. hehe

hieuna

[SIS] Golden Miner - Cùng đào vàng nào

[SIS] Golden Miner - Cùng đào vàng nào

Có nhiều game giống đào vàng rồi nhưng mình hôm nay sẽ giới thiệu một game đào vàng với đồ họa đẹp, chạy mượt mà:)):)) Tuy game tiếng Trung nhưng dễ chơi, mình không biết tí tiếng China nào cũng chơi được:D

Bây giờ anh em cùng đi đào vàng nào:)):)):))

Download Here

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

Cái này mới mà bác. Bác thử test xem=D>
uh..tại mình thấy cái hình giồng 1 game đào vàn trc bác nào post ấy, cũng tiếng trung, nặng 5mb sao á, vậy để mình test thử xem

haianhdt

hình như game này em chơi rồi.nhìn hình ảnh thì giồng lắm.lần trước chơi 1 mạnh lên luôn lv 100.nản nên xoá luôn.dù sao cũng thanks bạn post lên cho anh em.

banhmj

nói sợ thớt buồn chứ game này từ 2 năm rồi ^^, anyway thank bạn post cho ai chưa chơi, game chất lượng đấy mấy bạn.

Loveanhia

^^!, bản này topic có lâu lắm rồi mà bạn, mình không nhớ là ở đâu nhưng từ lúc mình mới mua con 5230, mình đã tải game này ở pdaviet rùi