• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Map for Window Mobile 6.0

vietlinhag

Bản đồ trực tuyến của Google dành cho các tín đồ PPC đây, mời các bạn dùng thử nhé! Đơn giản lắm...

hakkinen

Thấy bảo bản đồ này nếu dùng ở nước ngoài (các nước châu Âu) thì có thể xác định vị trí thông qua GSM, k biết có đúng k nữa

dophihung

có huynh muội nào biết phần mềm nào có map ở các thành phố không ạ, bản cập nhật mới á

L

lythang

Guest
không hiểu con O2 Xda IIs của mình có dùng được phần mềm này ko nhỉ? các bạn chỉ giúp

muadem

O2 XdaIIs minh cung dang dung ma. ket noi qua gprs rat tot.Google map xac dinh rat dung vi chi day.

arkatos

cái này mà dùng gprs thì có mà chết tiền,nếu mà dùng thêm kiểu ảnh vệ tinh nữa thì đúng là đốt tiền thật.kinh quá.nếu có wifi thì hay hơn

connguab

k bít cái này mà k kết nối gprs thì có dùng đc k ta ??? nếu có thể dùng wifi thì hay và tiên hơn nhìu mọi ng nhỉ ???

koolpoint

dùng GPRS vào được bạn à! tháng trước viettel khuyến mại cước GPRS mình vào suốt!

namy2k

Cho mình hỏi cái này xem chi tiết các tp mình dc ko hay chỉ xem xa xa

dtliem

cái này mà dùng gprs thì có mà chết tiền,nếu mà dùng thêm kiểu ảnh vệ tinh nữa thì đúng là đốt tiền thật.kinh quá.nếu có wifi thì hay hơn

arkatos

Thực ra thì nó chỉ cho xem "xa xa" thôi vì có lẽ là nó còn theo luật tôn trọng quyền riêng tư nữa chứ.Ah mà nếu bác nào để ý thì vệ tinh nó chụp những vị trí trọng điểm của nước ta thì ảnh rõ nét thế còn những nơi ít quan trọng thì ảnh rõ là mờ thậm chí mức phóng đại cũng rất kém.Không biết như thế là có ý gì nhỉ

tuanntss

Oài. cái này hay ở chỗ, mối lần xem xong, quay lại vẫn lưu hình ảnh cũ trong thư mục ở storage. Bác nào biết cách để mặc định nó lưu trong thẻ nhớ ko???

dpn277

tại sao mình cài xong nó lại lên tiếng Phần Lan thì phải. ai biết cách đổi lại tiếng Anh chỉ hộ mình với

levibinhdinh

có bản googlemap 2.3 rồi đó ! cái này cho street view luôn. dẹp như ảnh chup vậy. vietnam ko xài Street view được. chán thật .
link : http://www.mediafire.com/?bn1dfzimzjy

Chỉnh sửa cuối:

mthstc

Hình như ở VN ko xài được thằng này, nó chỉ hỗ trợ 100 city thôi hay sao áh

skaterboy

cái này co' chạy được trên atom life kô vậy?dừng bảo mình dung gprs nhá! cước gprs của trung quốc đắt gấp 3 lần vn!

levibinhdinh

Hình như ở VN ko xài được thằng này, nó chỉ hỗ trợ 100 city thôi hay sao áh

xài bình thường. cứ có mạng: gprs, wifi, internet thông qua pc đều vô tư. dùng gprs thì bị tốn tiền thôi. và VN thì không thể dùng chức năng street view dc thôi. ngòai ra thì xài ok.
Posted via Mobile Device