• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google maps .jar bản đồ định vị toàn cầu

JuRay-Duan

làm ơn cho mình hỏi cái này cài cho 5800 được k?trước giờ toàn dùng sony nên sang bên nokia thì mù tịt.mà có cái bản đồ việt nam nào mà k cần kết nối GPRS mà chỉ cần có GPS là xem đựoc đường đi không bạn?chỉ mình với nhé,thanks bạn nha

5800 thì qua box S60v5 đi bạn, ở đó có nhiều ứng dụng hay hơn nhiều.

Bạn có thể dùng VietMap để định vị qua GPS kô cần dùng GPRS. ^ >>.

TruBic

Well-Known Member
5800 thì qua box S60v5 đi bạn, ở đó có nhiều ứng dụng hay hơn nhiều.

Bạn có thể dùng VietMap để định vị qua GPS kô cần dùng GPRS. ^ >>.

đây là file jar,5800 có hỗ trợ java tuy nhiên màn hình 5800 có Kích thước màn hình 360 x 640 pixels, Màn hình rộng 3.2 inches nên anh nghĩ chắc là hình ảnh trong file jar của bản dành cho S60 này không thể hiển thị đầy đủ được.

hugon72

Bro nào test google explore chưa test rồi nó có khác cái nì nhiều ko.mình có chưa test nên chưa dám up lên.cập nhật mấy cái này hay thật,mấy bữa nay học chiến thuật vẽ sa bàn...dùng tuyệt thật,chỉ tiếc mobi tốc độ kém quá..

tiephien1

có bạn nào co google map, ngôn ngữ tiếng việt, co thể dung GPS và là đuôi jar không? cho mình xin. tại có thằng bạn dùng LG gt505, chỉ hỗ trợ java và có GPS. thank nhiều!

peacewar

Dùng cái này tốn GPRS kinh khủng...Nói chung là tốn kém...Mình dò tới huyện Từ Liêm mà mất tận hơn 2MB..Cái này chỉ hợp với những ai dùng gói GPRS chi phi cao thôi 50kd/tháng hay 200kd/tháng thì sài vô tư nhất là trên mạng 3G nữa.

vanhai1981

Cái này còn biết đích xác vị trí của mình khi bấm số "0". Chức năng giống GPS quá tuyệt, chỉ có điều GPS thì chi tiết hơn về bản đồ và xem vệ tinh nhanh gấp rất nhiều lần. Nhưng như thế đã là quá tuyệt rồi

ac.ac....làm gì có định vị .

docCoquaikhach

Cái này còn biết đích xác vị trí của mình khi bấm số "0". Chức năng giống GPS quá tuyệt, chỉ có điều GPS thì chi tiết hơn về bản đồ và xem vệ tinh nhanh gấp rất nhiều lần. Nhưng như thế đã là quá tuyệt rồi

nhưng sao mình bấ so 0 mà chẳng thấy j cả.

hieumo_man

bạn ơi lam gì co định vị,ấn số 0 mà có thấy j đâu,xem lại hộ mình cái,thanks

shock_sac

anh oi, sao em ko down dc ak

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
anh oi, sao em ko down dc ak

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Hiện giờ Forum Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm không Down được.Rất mong bạn thông cảm và chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

nokia_n72

Trời ơi mình không download được phải đợi khi nào đây. ai còn thì up lên đi nào!!!