• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Maps v3.0.1.5 S60v3/S60v5 SymbianOS9.x (Update:22.04.09)

Hoden

Super V.I.P
Google Maps v3.0.1.5 S60v3/S60v5 SymbianOS9.x

Features
My Location (beta)
My Location shows your current location on the map, even if your Nokia phone does not have GPS. Learn more with our My Location video.

Interactive maps
Google Maps for your Nokia feels just like Google Maps on the desktop. Pan and zoom the map, and view satellite imagery, and even switch into Street View for a closer look.

Business listings
Search Google Maps for local businesses and points of interest. View store hours and reviews, then dial a business in one click. Thanks to My Location, you can find nearby businesses without even having to enter your current location.

Directions
Google Maps offers turn-by-turn driving directions - and thanks to My Location, you don't even have to enter your starting point. You can also get walking directions and find public transit routes in more than 100 cities around the world. Learn more with our public transit video.

Traffic
Real-time traffic data helps you find the fastest route to your destination.

New! Street View
View street level imagery of addresses, businesses, and turns in directions in major cities throughout the United States, Australia, Japan, and parts of Europe. Learn more with our Street View video.

Favorites
Save your favorite places so that you can easily return to them on the map.
Supported Nokia phones
Google Maps for Nokia works on most smartphones that run S60 3rd Edition. Popular Nokia phones that run Google Maps include:
Nokia 5800
Nokia N95
Nokia N70
Nokia N73
Nokia N75
Nokia N82, and many more:(=D>

http://www.mediafire.com/?sharekey=4cddf13fcfb39e960dec85adfe0a530aad71576d1b4f35bd5be6ba49b5870170

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

cái này jack pham đã up rùi mà.dù sao cũng cám ơn vì đẫ post bai nhá(= mồm thui đây):p

Hoden

Super V.I.P
ha. mình không thấy .cứ tưởng là chưa có.nhờ mod xóa dum.thank

Hoden

Super V.I.P
đây là bài dịch của mình tham khảo nhé

Địa điểm của tôi (phiên bản beta) Địa điểm của tôi cho thấy vị trí hiện tại của bạn trên bản đồ, ngay cả khi điện thoại Nokia của bạn hiện không có GPS. Tìm hiểu thêm của chúng tôi với tôi Địa điểm của video. Tương tác bản đồ Google Maps for Nokia của bạn cảm thấy giống như Google Maps trên máy để bàn. Pan và phóng to bản đồ, và xem các hình ảnh vệ tinh, và thậm chí chuyển đổi sang đường Xem cho một gần hơn, hãy nhìn. Danh sách doanh nghiệp được tìm kiếm Google Maps dành cho các doanh nghiệp địa phương và các điểm quan tâm. Xem giờ và lưu trữ để xem lại, sau đó quay số một doanh nghiệp trong một cái nhấp chuột. Nhờ vào địa điểm, bạn có thể tìm thấy gần đó, ngay cả các doanh nghiệp mà không cần phải nhập vào vị trí hiện tại của bạn. Google Maps cung cấp các hướng dẫn lần lượt, lần lượt theo hướng dẫn lái xe - và nhờ vào địa điểm, bạn thậm chí không cần phải nhập vào điểm bắt đầu của bạn. Bạn cũng có thể nhận được hướng dẫn đi bộ và tìm thấy các tuyến đường vận chuyển công cộng trong hơn 100 thành phố trên khắp thế giới. Tìm hiểu thêm của chúng tôi với công chúng quá cảnh của video. Lưu lượng truy cập thời gian thực lưu lượng truy cập dữ liệu giúp bạn tìm được con đường nhanh nhất đến đích đến của bạn. Mới! Đường phố Xem Xem hình ảnh các đường phố cấp địa chỉ, các doanh nghiệp, và các biến trong hướng dẫn trong thành phố lớn trên khắp Hoa Kỳ, Úc, Nhật Bản, và các phần của Âu Châu. Tìm hiểu thêm của chúng tôi với đường Xem video. Hình yêu thích Lưu các nơi ưa thích của bạn để bạn có thể dễ dàng quay trở lại chúng trên bản đồ. Điện thoại của Nokia được hỗ trợ Google Maps của Nokia cho các công trình trên hầu hết các Thông minh rằng chạy S60 bản 3.. Phổ biến điện thoại của Nokia chạy Google Maps

bca258nt

Cac bạn cho minh hỏi một chút mình cài google maps nó hiện lên bảng thông báo là Network unavailable và có 3 lựa chọn; change connection;retry; exit. sau khi cài xong chạy icon google maps cũng hiện lên như vậy bấm exit thì chương trình thoát ra dùng V3.0.1.5, giúp mình với nhe!

LeMyChinh

Cac bạn cho minh hỏi một chút mình cài google maps nó hiện lên bảng thông báo là Network unavailable và có 3 lựa chọn; change connection;retry; exit. sau khi cài xong chạy icon google maps cũng hiện lên như vậy bấm exit thì chương trình thoát ra dùng V3.0.1.5, giúp mình với nhe!

đúng bản này bị như vậy bạn ah`.bạn chỉ cần ấn hủy là ok ngay.nhưng lắm lúc bực mình thiệt X-(

Hoden

Super V.I.P

chỉ hỏi lần đầu tiên cài thôi ,mấy lần sao không hỏi nữa sẽ vào thẳng ''vị trí của tôi'' luôn.bạn sài fw mấy.nếu không thì vào conection cài lại.máy mình cũng vậy cài đặt kết nối lại là hết

lemanhhapt

bản này là như vậy đấy. bạn không bấm chọn mục nào cả, mà bấm hủy ở góc phải màn hình.Nhưng nó vẫn yêu cầu lựa chọn kết nối liên tục. Mình dùng bản 3.0.0.12 thấy hay hơn (ngôi sao đánh dấu tọa độ nhỏ và đẹp hơn và không yêu cầu nhiều lần lựa chọn điểm kết nối).

Hoden

Super V.I.P
bản này là như vậy đấy. bạn không bấm chọn mục nào cả, mà bấm hủy ở góc phải màn hình.Nhưng nó vẫn yêu cầu lựa chọn kết nối liên tục. Mình dùng bản 3.0.0.12 thấy hay hơn (ngôi sao đánh dấu tọa độ nhỏ và đẹp hơn và không yêu cầu nhiều lần lựa chọn điểm kết nối).

chắc bạn bca258ntsài fw orange nên mới như vậy đấy phải cài cấu hình gprs vào mới được

LeMyChinh

theo mình thấy thì như thế này là ổn nhất với bản này
nếu bạn vào cài đặt =>cài đặt kết nối và chọn kết nối trước rùi mới vào Google Maps v3.0.1.5 thì nó sẽ ko đòi hỏi bạn liên tục.
còn nếu bạn vào Google Maps v3.0.1.5 trước để nó tự kết nối nó sẽ liên tục hỏi kết nối (mình dùng WIFI chứ chưa dùng GPRS bao jo` nên các bạn dung GPRS test thử lạ hộ mình xem có đúng ko ạ)=D>

Hoden

Super V.I.P
mình đã test lúc vào google map lúc nào nó cũng hỏi chọn két nối wifi hay gprs .

Chỉnh sửa cuối:

sphinx

khi dùng Google Map, nếu ở trong thành phố thì các bác chịu khó ngồi load bằng wifi cả thành phố đi :D, sau đó tắt chức năng định vị My Location đi, vì khi bật định chức năng này nó tự kích hoạt A-GPS (cần phải kết nối mạng).

Lần sau bật lên nếu vị trí đó đã load sẵn bản đồ rồi thì nó ko đòi kết nối nữa, khi di chuyển ra vùng chưa load bản đồ, nó sẽ báo Network Unavailabe, một lúc sau sẽ hiện thông báo đòi kết nối :D

Chỉnh sửa cuối:

kingsmaebay

Google Maps v3.0.1.5 S60v3/S60v5 SymbianOS9.x

Features
My Location (beta)
My Location shows your current location on the map, even if your Nokia phone does not have GPS. Learn more with our My Location video.

Interactive maps
Google Maps for your Nokia feels just like Google Maps on the desktop. Pan and zoom the map, and view satellite imagery, and even switch into Street View for a closer look.

Business listings
Search Google Maps for local businesses and points of interest. View store hours and reviews, then dial a business in one click. Thanks to My Location, you can find nearby businesses without even having to enter your current location.

Directions
Google Maps offers turn-by-turn driving directions - and thanks to My Location, you don't even have to enter your starting point. You can also get walking directions and find public transit routes in more than 100 cities around the world. Learn more with our public transit video.

Traffic
Real-time traffic data helps you find the fastest route to your destination.

New! Street View
View street level imagery of addresses, businesses, and turns in directions in major cities throughout the United States, Australia, Japan, and parts of Europe. Learn more with our Street View video.

Favorites
Save your favorite places so that you can easily return to them on the map.
Supported Nokia phones
Google Maps for Nokia works on most smartphones that run S60 3rd Edition. Popular Nokia phones that run Google Maps include:
Nokia 5800
Nokia N95
Nokia N70
Nokia N73
Nokia N75
Nokia N82, and many more:(=D>

http://www.mediafire.com/?sharekey=4cddf13fcfb39e960dec85adfe0a530aad71576d1b4f35bd5be6ba49b5870170

Sao có N70 trong đây nữa là sao vậy anh, N70 la S60V2 mà mong anh giải thích dùm em , mới vào nghề nên ko biết

Hoden

Super V.I.P
Sao có N70 trong đây nữa là sao vậy anh, N70 la S60V2 mà mong anh giải thích dùm em , mới vào nghề nên ko biết

nó hỗ trợ các phiên bản s60 .đây là bản của 5800 5th còn mấy bản v3,v2 thì qua bên topic s60v2 ,s60v3.donwnload về

NTL83

Ko biết GOogleMap đã có bản nào chụp hình mới ko nhỉ, bản này chụp lâu rồi xem chán wa.

Lovesjckd

bạ nào có thể cho mình link lạj đc k mình vào ma k biết chỗ nào mà tảj đc,dùng đt lên mạng mà hok có pc.júp mình nha!!!!!

southsea

các bác cho em ý kiến so sánh về 2 bản Google Maps v3.0.1.5 và Google Maps v3.0.1.4 với ạ, tại em đang dùng bản Google Maps v3.0.1.4 nên ngại đổi ạ. Cảm ơn các bác.

Trungls

các bác cho em ý kiến so sánh về 2 bản Google Maps v3.0.1.5 và Google Maps v3.0.1.4 với ạ, tại em đang dùng bản Google Maps v3.0.1.4 nên ngại đổi ạ. Cảm ơn các bác.

V5 thì mình không rõ chứ v3 mới nhất là 3.2.1 rồi bạn à. Có thể lên trang chủ để tải.

Posted via Mobile Device