• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Translate v1.0.0_Dịch thuật trực tuyến

symbianhacker

Bản cập nhật quá tuyệt vời, mình đã chờ bản này lâu lắm rồi, thanks xiaohuang nhiều nhé :D

Đã test thành công trên N95 8GB v31 hacked ;;)

hvnh

tình hình là N73 củi bắp lại ko dùng đc oy:( em cài theo hướng dẫn nhưng bấm vào nó nháy cho 1 cái oy mất tiu lun:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
tình hình là N73 củi bắp lại ko dùng đc oy:( em cài theo hướng dẫn nhưng bấm vào nó nháy cho 1 cái oy mất tiu lun:(

Chắc do N73 không có wifi nên nó không tương thích hay do bạn chưa cài python rồi.:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
em vẫn sử dụng đc ecleaner mà ,chắc phần mềm này tương thích cho o92 oy:(

Thế em có làm bước này thử chưa::-?
- Nếu ko chạy thì copy file prodb.py vào
c:\resource và đè lên file cũ

hvnh

Thế em có làm bước này thử chưa::-?
- Nếu ko chạy thì copy file prodb.py vào
c:\resource và đè lên file cũ

ko đc đâu anh ,có lẽ là ko dùng cho N73 em chép đè, reastart ,tắt nguồn .. làm đủ mọi cách mà ko đc , h thử cài vào bộ nhớ máy xem ,hy vọng là đc:(

hvnh

kaka phần mềm này hay w0a:D em cài vào bộ nhớ máy phát đc lun ko cần phải chép đè file j hít ,tra từ cũng nhanh ,thật tuyệt:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
kaka phần mềm này hay w0a:D em cài vào bộ nhớ máy phát đc lun ko cần phải chép đè file j hít ,tra từ cũng nhanh ,thật tuyệt:D

Những PM chạy trên nền Python thì nên cài vào máy sẽ OK hơn là cài trên thẻ bạn nhé;;)

naul1497

Cái này hình như không copy, paste được đúng không? Mình dùng N78 cài bản 1.2.1, không có cách nào copy and paste hết. Ai biết chỉ dùm nhé, thanks

0986212555

Sao pm dịch thuật mà mình thử dịch nó cứ seach mãi mà chẳng được (thử với từ ''love'') bác nào làm được xin chỉ giáo dùm mình cách sử dụng nhé. Thank!

DinhTuan

Sao pm dịch thuật mà mình thử dịch nó cứ seach mãi mà chẳng được (thử với từ ''love'') bác nào làm được xin chỉ giáo dùm mình cách sử dụng nhé. Thank!
Posted via Mobile Device
Theo nhu chu topic, phan mem nay dich tieng anh sang cac thu tieng,chu dau co dich nguoc lai sang tieng anh dau ban

thien13311

Active Member
Mình cài xong vào thấy thông báo như trích dẫn dưới đây. Mình phải làm sao?
В программе произошла ошибка. Пожалуйста отошлите данный текст разработчикам.
File "C:\private\6e625262\default.py", line 9, in func
import gtranslate
File ".\site.py", line 96, in platsec_import
File "C:\Мои программы 2009\GTranslate\9\1.2.1\GTranslate.py", line 577501, in ?
File "c:\resource\prodb.py", line 17, in __init__
if load:self.load()
File "c:\resource\prodb.py", line 22, in load
map(lambda line:self.__dict__.__setitem__(line.split("=")[0],eval(line.split("=")[1])),file(self.__file__,"r").read().splitlines())
File "c:\resource\prodb.py", line 22, in <lambda>
map(lambda line:self.__dict__.__setitem__(line.split("=")[0],eval(line.split("=")[1])),file(self.__file__,"r").read().splitlines())
File "<string>", line 1
u'Gtranslate v1.2.1 \u2029\u2029Author:dies23 \u2029 \u2029english translation by\u2029
^
SyntaxError: invalid token
Posted via Mobile Device