• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Góp ý qui chế thành lập nhóm Việt hóa ứng dụng SYMBIAN PV.

Status
Không mở trả lời sau này.

maddot

Well-Known Member
Ạc! Đồng chí maddot cứ đòi Thanks mới cho Download à?:)) Đúng phải Thanks thì các tác giả VH mới XUNG đúng không?:)) Nói vậy chứ Thanks hay không thì tùy các Mem, nhưng có điều này => VD nhóm việt hóa SYM sản xuất ra 1 sản phẩm mà trong đó đã để lại thông tin kiểu như: Việt hóa bởi maddot PDAVIET thì khi Họ dùng chương trình thông tin này đã đập ngay vào mắt rồi:) Họ sẽ nhớ đến ngay PDAVIET và khi Họ vào PDAVIET thì sẽ nhớ đến maddot:) là tác giả việt hóa sản phẩm đó thui (Không lẽ XuanTruong làm được hay sao?):)) Lúc nào Mình cũng luôn chờ tin vui của các đồng chí đấy!;;)=D>

@ To Mr Xuan Truong: "Đúng phải Thanks thì các tác giả VH mới XUNG đúng không?" chỗ này mình 0 có nói à nha :D, ngay từ đầu mình đã khẳng định "mọi người tham gia đều là người rộng lượng, tình nguyện chia sẻ":D. Mình chỉ nghĩ "nút đó" tăng thêm nhiệt huyết cho anh em thôi à nha :D.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.