• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GoToMenuv1.01 vh Trượt màn hình vào menu phong cách Meego N9 [update 13/7/2k11]

Dragon459

Manager
Ứng dụng này có thể giúp bạn có được 1 phần cách sử dụng màn hình cảm ứng của hệ điều hành meego với tiêu biểu là em N9 " cục gạch đẳng cấp" của nokia^^

Bạn chỉ cần cài đặt như trong hình và chỉ cần trượt ngón tay từ trên xuống dưới để vào Menu và từ phải sang trái để về menu chính. Rất tiện lợi

Chú ý:

Ứng dụng chỉ chạy khi bạn đã mở khóa máy nhé :D
điểm mới là đã làm việc với cả màn hình ở chế độ ngang chắc các bạn xem hình trên cũng thấy rõ đúng không nào

Hình ảnh bản việt hóa

Bản này theo m thấy hoạt động ở chế độ đứng kém nhạy,còn chế độ màn hình ngang rất ổn
các bạn có thể tham xài bản GoToMenuv1.00 vh tại đây nếu thấy bản này không mượt tuy nhiên sẽ mất chức năng hoạt động ở chế độ màn hình ngang

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

hình như để đánh dấu danh sách phần mềm, khi vào thì vẫn vuốt đc :)) (chưa tét =) )

Cảm nhận bản này k nhạy = bản cũ. Bản cũ vuốt 1 cái là đi liền. Bản này trong Menu vuốt chục lần chưa đi @@

Dragon459

Manager
Cảm nhận bản này k nhạy = bản cũ. Bản cũ vuốt 1 cái là đi liền. Bản này trong Menu vuốt chục lần chưa đi @@
há há,đồng ý với ý kiến này.chắc sẽ được fix sớm thôi.^^

Dragon459

Manager
test kĩ thấy hoạt động vuốt từ menu ra màn hình chủ ở chế độ màn hình ngang rất mượt:D
cái này cook vào room đc ko nhỉ ^^
mình ngĩ là được.bạn thử xem
nhưng nếu là m thì m sẽ k cook vội.vì chỉ mấy ngày nữa sẽ có bản fix tiếp theo thôi.:p

sangitpro

test kĩ thấy hoạt động vuốt từ menu ra màn hình chủ ở chế độ màn hình ngang rất mượt:D

mình ngĩ là được.bạn thử xem
nhưng nếu là m thì m sẽ k cook vội.vì chỉ mấy ngày nữa sẽ có bản fix tiếp theo thôi.:p

Cook làm file hệ thống luôn á !!! Nghĩa là ko hiện icon, mặc định sẽ tự động kích hoạt và tự độg chạy ^^

Dragon459

Manager
đang nghiên cứu vụ thay hiệu ứng cho cái này.ai biết mấy vụ này pm trao đổi nha

0908727527

đang nghiên cứu vụ thay hiệu ứng cho cái này.ai biết mấy vụ này pm trao đổi nha

HIệu ứng vuốt à ? Nếu là vậy thì khỏi. A chỉ cần làm cái effects của FW. Vì ứng dụng này lấy hiệu ứng FW mà :D