• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GoToMenuv1.01 vh Trượt màn hình vào menu phong cách Meego N9 [update 13/7/2k11]

Dragon459

Manager
HIệu ứng vuốt à ? Nếu là vậy thì khỏi. A chỉ cần làm cái effects của FW. Vì ứng dụng này lấy hiệu ứng FW mà :D
nó dùng file nào trong hiệu ứng thế vip sdt
thế ai có hiệu ứng vuốt như n9 không nhỉ?phải vuốt theo kiểu trượt trang menu lộ ngay trang HS hoặc ngược lại ấy.

0908727527

nó dùng file nào trong hiệu ứng thế vip sdt
thế ai có hiệu ứng vuốt như n9 không nhỉ?phải vuốt theo kiểu trượt trang menu lộ ngay trang HS hoặc ngược lại ấy.

Cái đó e cũng k rõ nhưng chắc chỉ nằm trong mấy file này ? Còn cái a nói nếu có ứng dụng viết về chức năng này thì may ra. Còn k thì bó tay. Vì V5 + S^3 k có tính năng mặc định này :D
- AppActivate_default.kml
- AppStart_default.kml
- AppStartRect_default.kml
- AppStartSwitch_default.kml
- AppStartSwitchRect_default.kml

Dragon459

Manager
đang bung thử spb ra lấy cái hiệu ứng chuyển menu trong đó ra xem sao.trong đó có hiệu ứng trượt ngang thấy ổn lắm.rất hợp với thằng này

chipheoc6

la thật ý ,ình cài rùj mà k bit làm thế nào để sử dụng.vào cài đặt rùi mà nó cứ trơ ra

kaise

la thật ý ,ình cài rùj mà k bit làm thế nào để sử dụng.vào cài đặt rùi mà nó cứ trơ ra
việt hóa rồi mà không xài được thì bó tay với bạn rồi đấy.
bạn có thể làm theo video này
[video=youtube;TRo0Y5QhI0k]http://www.youtube.com/watch?v=TRo0Y5QhI0k&feature=player_embedded[/video]

Dragon459

Manager
bạn bị vướng mắc ở chỗ nào cứ nêu rõ lên.sẽ có nhiều người giúp bạn nếu bản này k cài được thì bạn có thể sử dụng bản v1.00 m có dẫn link trên #1 rồi đó

b0m_lx

mình vuốt ở menu và màn hình ngang thì ok
còn màn hình dọc k vuốt đc
làm sao đây ta :D
vv

Dragon459

Manager
@bom lầu xanh^^ bản này hình như vuốt ơ chế độ đứng hơi lì thì phải.m vuốt thấy vẫn ổn trên x6

taylorswift

e thấy khi mở hiểu ứng của máy vẫn đc mà.với lại nếu ở hs vuốt ngược lên thì xem đc app đang chạy luôn rất tiện ích.thank dagon lắm

Dragon459

Manager
e thấy khi mở hiểu ứng của máy vẫn đc mà.với lại nếu ở hs vuốt ngược lên thì xem đc app đang chạy luôn rất tiện ích.thank dagon lắm

cảm ơn bạn đã ủng hộ.có mấy chức năng m cũng chưa test kĩ lắm.chỉ thấy bản này cải tiến hoạt động ở chế độ ngang MH là thấy ok rồi

caobang200

vuốt dài thì mới chuyển mượt các bác ah. em làm fats nào chuyển fat đấy. các pro nghiên cứu cook vào ROM đi thèm quá :p:p:p:p:p

ok_never

sao mình dùng thử thấy không mươt lắm, nhất là màn hình đứng, với lại lúc nhắn tin mình dúng Swype, kéo kéo nó lại hình mấy cái task ra hoặc trở ra menu

Dragon459

Manager
sao mình dùng thử thấy không mươt lắm, nhất là màn hình đứng, với lại lúc nhắn tin mình dúng Swype, kéo kéo nó lại hình mấy cái task ra hoặc trở ra menu
phải hi sinh 1 cái thôi bạn.hoặc k chịu khó tắt 1 thằng để dùng thằng còn lại^^

phamtung8xhd

rat hay nhung hinh nhu no ko nhay lam.co chinh do nhay nua thi tuyet lam.sorry vi e dang on bang dt va ko thank dc.thoi thank bang mom vay