• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GPSP v0.6 - Gameboy Advance emulator - Giả lập game cực hay!!!

thienly12333

èo,mình dùng 5530 ram cũng chỉ 128 mà còn dư tới 55mb.mình dùng cfw c6 ấy,cài full phần mềm ram xài ổn định là 50mb nên chơi cũng đc nhìu game lắm

elephance

bạn ơi cho mình hỏi config key thế nào thì có cả nút A,B thế? vì cái dpad chỉ có Start với option thôi.

thienly12333

vào control ở màn hình giao diện game và set nút,gán vào mấy phím cứng ấy,nút lên xuống qua lại thì bạn nhấn skip,con nút A,B thì gán vào phím cứng.xong ok chơi thôi :)

voiduoidai

Anh em nào có file save trên pc thì cop vào vẫn chạy tốt .Bạn chơi Kingdom Hearts Chain Of Memories mà bị đứng hình thì chơi trên pc rồi cop vào rồi chiến còn game Sword Of Mana thì không nên lưu vào slot của gpsp khi load sẽ lỗi. Còn game Summon Night - Swordcraft Story 2 khi chơi sau khi đánh boss cuối thì sẽ bị đứng hình nên save trước khi đánh chơi trên pc oke. Còn lại mình sẽ test nhiều game hơn nữa mong các bajn ủng hộ nhiều.

hoangnam8820010

Mấy bác cho em hỏi tí. Ngoài game pokemon ra còn game nào đáng chơi kô. Cho mình cái list từ cao xuống thấy nhé. Thanks

JohnyNguyen

Tiếc là game thì nhiều nhưng không phân loại, thêm nữa là 90% link down đã die

ừm,topic cũng đã cũ quá mà,để mình kiếm mấy link mới mới hay hay mình gửi cho bồ sau nhé :D hứa đấy :ar!

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Như đã hứa,mình vừa tìm hộ ae mê giả lập Gameboy link downlad game :)) đây nè.link mediafire nhé tất cả có 100 game ae cứ test dần dần cho đến khi ... hỏng máy nhé =))
Part 1 ;;)
part 2 :-?
part 3 :))
[PASS]gameforgood.com[/PASS]

cloudh09

Có bác nào dùng giả lập này mà chơi khi bật âm thanh 2 âm bị đè lên nhau hoặc chậm âm + rè rè k?

hoangnam8820010

Hehe, mới tìm ra cách trade pokemon, giờ yên tâm điền đầy được pokedex rùi. Chịu khó chờ mình 1 thời gian để viết tut, có sẽ thông báo mọi người :D