• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GreenCharg v.1.00 - Ứng dụng báo khi pin sạc đầy chống chai pin

kiepdollar

cái đó là bản rompatcher 2.03 final icon nó như thế đó . Bạn cứ search cài thử mà xem

Cleonardo

dang ngủ mà nghe tiếng mặc định nó báo như là bị ai khủng bố vậy, giật cà mình hix!

nguyenbathang37

Cho mình hỏi với

Muốn thay đổi nhạc báo thì mình chỉ cần cop file đuôi mp3 vào thư mục trong private thui hay là phải đổi cả tên cho trùng với file gốc

Mà mình cài pm vào thẻ sao thư mục private lại ở ổ C nhỷ ?

Chienkon88

Cho mình hỏi với

Muốn thay đổi nhạc báo thì mình chỉ cần cop file đuôi mp3 vào thư mục trong private thui hay là phải đổi cả tên cho trùng với file gốc

Mà mình cài pm vào thẻ sao thư mục private lại ở ổ C nhỷ ?

phải đổi tên giống thư mục gốc bạn nhé : Greencharging.mp3

chúc vui !

lookmex7

bác oi sao e cài vào rùi ma sạc pin ko nghe no báo gì hết zay?co cần phải tat dt khi sac ko ha ac, thanks

kiepdollar

Không cần tắt đt đâu . Bác cứ vào bật nó lên là nó tự chạy ẩn pin đầy là kêu . Bác có thể đổi nhạc to hơn bằng cách bài #1 í

lookmex7

bác oi mình cài rùi mà sạc pin sao ko thấy nó báo chuông gì đâu, sạc pin có cần tát máy ko bác.

Chienkon88

bác oi mình cài rùi mà sạc pin sao ko thấy nó báo chuông gì đâu, sạc pin có cần tát máy ko bác.

ko phải tắt máy bạn nhé !

khi nào pin của bạn đầy , tự khắc sẽ có nhạc kêu lên !:D

chúc vui !

w2k

Cài xong bạn phải kick vào chương trình -> kick vào chữ X màu đỏ bên phải là OK

lookmex7

thì mình cài vào rùi đó nhung buổi tối sac pin rùi đi ngủ tói sáng cũng ko nghe nó báo nhạc gì hét.hix.

lookmex7

mình cài vào rùi cám vào sạc pin rùi đi ngủ tói sáng luôn ko nghe chuông báo gì hết là sao ha pac?hix

ninhhot

B cài xong vào bấm tuy chọn.cho phép xong nhấn dấu nhân màu đỏ thoát ra là dc mà..

pekuon

Cái này đúng ra là của s60v5, vì v5 cảm ứng nên có thể nhấp vô phần có chữ "i" để nghe trước được nhạc chuông. Chứ v3 thì khi nào đầy mới nghe được thôi.

ninhhot

Mình thì thích đoạn nhạc nào thì cho vào chứ để nhạc mặc định chuối qúa:D

tannhatquan

Khi cài đặt hoàn tất pm hãy copy bản nhạc bạn yêu thích vào thư mục !/private/200266D1 ( ! Là nơi bạn cài đặt ) và xoá file Greencharging.mp3 là âm thanh báo hiệu lúc đầu .

sao mình không vào đc chỗ !/private/200266D1 đâu nhỉ? chỉ thấy chữ/private nhưng kô mở ra đc? thế là sao hay phải hack mới mở đc?