• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Grid_touch 9 trang menu đa nhiệm

mathanh

[video=youtube;tOcKHlTUbEY]http://www.youtube.com/watch?v=tOcKHlTUbEY&feature=player_embedded[/video]

OviJade cho chúng ta một bản demo của Touch Grid App trên Nokia C7. Với ứng dụng Grid Touch bạn có thể tìm thấy các trang menu chạy tất cả các ứng dụng trên điện thoại trên một dạng lưới của 9 trang menu zom, bạn có thể di chuyển một biểu tượng bằng cách giữ nó trong 2 giây, di chuyển từ trang này sang trang khác, lên / xuống / trái / phải, phóng ra từ góc trên bên trái, tìm kiếm các ứng dụng bằng cách sử dụng tìm biểu tượng ở góc trên bên trái trong ô thu nhỏ chế độ, và con nhiều hơn nữa chờ bạn khám phá

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

tập tin bị lổi mà kô ai báo và ý kiến, mình đã úp lại rồi đó

Chỉnh sửa cuối:

ryu_

Chán nhỉ, cái forum lớn như thế mà mỗi vấn đề tải file cả năm nay ko sửa được, chắc BQT forum tính cho nó die luôn ah