• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Grisoft AVG Mobile Security-PM Diệt Virut For UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P

Xin giới thiệu với các bạn PM diệt virut cho máy thân iu của bạn,đây là chươg trình khá nổi tiếng trên PC

Chỉnh sửa cuối:

Dzungscor

Tem phát, không biết chạy có nặng lắm không nhỉ, để thử xem sao đã.

vietDuck

Tem phát, không biết chạy có nặng lắm không nhỉ, để thử xem sao đã.

Nhẹ lắm bạn à Mình quét thấy thằng Swiss Pro báo RAM xanh lè Kô có thông số cụ thể nhưng nói chung là nhẹ Thằng này cũng hay ở cái có tường lửa cho Ổ + tin nhắn ;;);;)
Ko biết anh em nào có bị như mình không Thỉnh thoảng thoát ra nó bị lỗi Phải dùng End mới thoát được Nhưng phần mềm này rất hay

Son_Nguyen

Xin giới thiệu với các bạn PM diệt virut cho máy thân iu của bạn,đây là chươg trình khá nổi tiếng trên PC

Bác CongVoi cho mình hỏi 1 chút, cái con AVG Mobile Security này cài vào nó có đòi activate ko vậy? Mình cũng muốn kiếm 1 pm diệt virus cho mobile từ lâu rồi. bây giờ đã có. Thanks nhiều!!!!

vietDuck

Bác CongVoi cho mình hỏi 1 chút, cái con AVG Mobile Security này cài vào nó có đòi activate ko vậy? Mình cũng muốn kiếm 1 pm diệt virus cho mobile từ lâu rồi. bây giờ đã có. Thanks nhiều!!!!

Không đòi đâu bạn à Nó còn không có chỗ để mà điền code nữa cơ :( Mình dùng cái này mấy tháng ồi Kô thấy vấn đề j Cứ yên tâm mà sài Thỉnh thoảng vào Update + quet là được :D chúc vui

Son_Nguyen

Không đòi đâu bạn à Nó còn không có chỗ để mà điền code nữa cơ :( Mình dùng cái này mấy tháng ồi Kô thấy vấn đề j Cứ yên tâm mà sài Thỉnh thoảng vào Update + quet là được :D chúc vui
Cảm ơn bạn vietDuck nhiều nhé!!!! Nói chung là cẩn thận thì mình dùng thêm cái pm này cho chắc.b-)

vietDuck

bác nào rành vụ này hướng dẫn cụ thể cho anh em diệt hiệu quả hơn .cảm ơn
Có gì đâu mà phải hướng dẫn hả bạn ;;)
Phần mềm này dùng rất đơn giản Cài nó vào Khởi động pm đã thấy 2 dòng Update với Scan đập thẳng vào mắt rồi còn gì :D Nếu thích làm tường lửa cho Ổ + tin nhắn Thì vào setup nó hiện ra mấy bảng Mình nhớ không nhầm thì nó ở bảng thứ 3 của tin nhắn là bảng cuối cùng ( chắc cốp thì vào tra tử điển hoặc cầm theo cuốn tử điển ) Đừng chọt linh tinh nhé :D

at007

hình như thằng McAfee cũng viết cho UIQ3.0,mấy bữa có Down rồi nhưng ko biết để ở đau nữa,tìm lại post lên luôn cho a e^

vietDuck

hình như thằng McAfee cũng viết cho UIQ3.0,mấy bữa có Down rồi nhưng ko biết để ở đau nữa,tìm lại post lên luôn cho a e^

Uki at kiếm đi Mình cũng có Nhưng mà mất key rồi Kô biết vứt đi đâu Có khi rus ăn mất rồi cũng nên :(

dongxanh

Chương trình AVG này đã có rất lâu rồi, không hiểu sao hôm nay mới được post ở PDAViet nhỉ?!!!

Mình có cả bản mới hơn, AVG 1.24. Các bạn tải về dùng nhé.

tixunym

Chương trình AVG này đã có rất lâu rồi, không hiểu sao hôm nay mới được post ở PDAViet nhỉ?!!!

Mình có cả bản mới hơn, AVG 1.24. Các bạn tải về dùng nhé.

Ủa, không biết Dongxanh co nhầm không nhỉ, tớ cài vô thấy vẫn là AGV V.1.0.0 giống của CongVoi mà?