• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guardian Platinum-PM bảo mật đa năng cực hay!!!

trunganh0412

bạn có k3y Gold hoặc Platium Edition không vậy?Dùng bản free bị hạn chế nhiều chức năng quá

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn có k3y Gold hoặc Platium Edition không vậy?Dùng bản free bị hạn chế nhiều chức năng quá

Bản này là bản C RACK rồi chứ có phải bản FREE đâu bạn mà bị giới hạn chức năng:-/

trunganh0412

tớ cài cả bản Patch rồi nhưng mà vào vẫn thấy là free.Nó đòi mua k3y Gold hoặc Platium mới dùng được hết chức năng

Thuannt8x

Hix buồn em vừa test xong khi lắp sim khác vào thì biểu tượng không bị giấu đi (ở n70 thì giấu đc) vì không giấu đc biểu tượng nên thay sim khác vào vẫn remove đc như thường => pm chưa hoàn chỉnh lại gỡ ra đợi bản mới

MinhThang

Manager
Hix buồn em vừa test xong khi lắp sim khác vào thì biểu tượng không bị giấu đi (ở n70 thì giấu đc) vì không giấu đc biểu tượng nên thay sim khác vào vẫn remove đc như thường => pm chưa hoàn chỉnh lại gỡ ra đợi bản mới

Bản này bị mất tác dụng 1 số các chức năng cũng đúng thôi bạn à. Xem cái tên của nó là biết.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Đồ chùa thì thế là ổn rồi. Nếu xài bản quyền thì mới OK.

vnpt1706

Nhưng nếu k có icon thì làm sao mình chỉnh sửa và xoá PM nếu k xài được. Nói chung là mình chỉ cần dấu icons trong 1 thư mục bí mật là được thôi.;;)

Hiểu lầm ý mình rồi ! không có icon khi sim khác bỏ vào

hunterviet

Well-Known Member
Dùng WaveSecure Lite v1.1. ẩn được Icon đấy

Bạn có thể đưa lên đây cho anh em 4rum học hỏi được ko bạn???
Đã được tác giả sửa lại, híc

Chỉnh sửa cuối:

KhongAn

Bạn có thể đưa lên đây cho anh em 4rum học hỏi được ko bạn???
Mình cũng download ở trên mạng đó bạn:

http://www.google.com.vn/search?hl=en&q=WaveSecure+Lite+v1.1&btnG=Search&meta=cr=countryVN

hoặc

Tên thì ghi là V1.01 nhưng khi cài vào xem About thì là v1.1.0

Cũng thuộc thể loại này mình thấy còn có phần mềm KAS v8. cũng được, chắc các bác đã biết rồi, em nêu luôn ở đây để tiện so sánh:

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Mình cũng download ở trên mạng đó bạn:

http://www.google.com.vn/search?hl=en&q=WaveSecure+Lite+v1.1&btnG=Search&meta=cr=countryVN

hoặc

Tên thì ghi là V1.01 nhưng khi cài vào xem About thì là v1.1.0

Cũng thuộc thể loại này mình thấy còn có phần mềm KAS v8. cũng được, chắc các bác đã biết rồi, em nêu luôn ở đây để tiện so sánh:

Lưu ý! Tuyệt đối không được dẫn Link từ các DD khác cùng lĩnh vực như PV vào bài viết bạn nhé!

hunterviet

Well-Known Member
Dùng WaveSecure Lite v1.1. ẩn được Icon đấy

Chả thấy cái này ẩn icon ở chỗ nào hết, bạn đã text chưa??? KAS thì nặng như trâu ko dám cài, cài 2 lần cạch đến già lun

KhongAn

Chả thấy cái này ẩn icon ở chỗ nào hết, bạn đã text chưa??? KAS thì nặng như trâu ko dám cài, cài 2 lần cạch đến già lun

Sorry, đã kiểm tra lại cũng không ẩn Icon được. Mà ẩn đi thì làm sao điều khiển được nhỉ.
Cài KAS thì tắt chức năng tự bảo vệ virus đi thì sẽ nhẹ hơn.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member

Sorry, đã kiểm tra lại cũng không ẩn Icon được. Mà ẩn đi thì làm sao điều khiển được nhỉ.
Cài KAS thì tắt chức năng tự bảo vệ virus đi thì sẽ nhẹ hơn.

Cái này cài như thế nào, mình không thấy có menu nào cả, có lẽ bản GOLD mới có ?

Mình thấy mấy bạn hơi bị lạc đề xa quá rồi đó. Đây là topic của PM Gủadian Platinium mà sao cứ thảo luận lệch qua soft khác thế nhỉ:-/:-/