• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guitar Hero 3 Mobile V1.1.0

becks029

owner: vinh1276
cho 1 cái nhé mới cái mà hok có KG!
p/s cái game này chơi trên KS20 được hok cà? :D

boycz_dude

tại sao chỉ có mỗi bài woman là chơi dược thôia nhi?các bài khác nó bắt kết nối GPRS mà e kết nối rùi dơn vế cũng chả được ,còn cái phần update bai` hát cũng ko được luôn !! Hix!! giúp em cái:(

Ventola2811

Ai có link nào khác không, link mediafire với rapidshare chả hỉu ko download đc, thế mới ức chứ!
Cho mình xin key luôn, owner: Nicola Ventola

blackdoor

Manager
Giúp mình với. Owner: Mike - Karmesh.
Thanks in advanced!
Của bạn đây: 17667
Ai có link nào khác không, link mediafire với rapidshare chả hỉu ko download đc, thế mới ức chứ!
Cho mình xin key luôn, owner: Nicola Ventola
XXX của bạn: 05103
Còn link thì bạn thấy tải ở đâu dễ nhất, tôi sẽ up lên host ấy cho.

ducson14

Không update đc nhỉ, game hay nhưng chỉ có 2 bài :( Black Magic Woman và Woman

nhathuy

Không update đc nhỉ, game hay nhưng chỉ có 2 bài :( Black Magic Woman và Woman

Bạn có thể Update các bài hát mới nhất bằng chức năng Update Songs của game. Với đk PPC phải kết nối Internet ( Cái này đơn giản, chỉ cần cắm cáp vô máy tính có mạng là Ok :))...). Mình đã update đc, các bạn thử down file bên dưới và song base về giải nén, rồi copy vào thư mục cài đặt xem có chơi đc kô nhé. Nếu chơi đc thì mình sẽ post các bài hátlên cho.

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

nhathuy

Update Nhạc

Cách cập nhật nhạc đơn giản. Các bạn có thể cập nhật online bằng chức năng Update Songs của game với đk PPC của bạn phải kết nối Internet. Hoặc có thể cập nhật offline bằng cách down các bài nhạc dưới đây về giải nén và copy tất cả vào thư mục cài đặt. Nhớ là khi paste nó thông báo có muốn ghi đè không thì các bạn chọn Yes to All nhé.

Các bài hát Update từ tháng 1-12/08

http://s21.galaxyz.net/data/7445454747404d42/GuitarHeroMobile's songs.rar.glx

Chỉnh sửa cuối: