• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guitar Hero World Tour v1.0

nhathuy

Guitar Hero World Tour v1.0
Thể loại Game không còn xa lạ gì đối với những người đã từng chơi và yêu thích Guitar Hero III Mobile. Bao gồm 2 phiên bản dành cho QVGA và VGA riêng biệt. Hỗ trợ WM5 trở lên

QVGA

VGA

khot_ta_bit_136

Cái này khi chơi nó bắt tải bài hát quá GPRS hoặc wifi và sync, có cách nào add bài hát vào không ạ

nhathuy

Cái này khi chơi nó bắt tải bài hát quá GPRS hoặc wifi và sync, có cách nào add bài hát vào không ạ

Cách tốt nhất là sync với PC rồi Update bạn ạ. Cũng có thể add bài hát vào nhưng mà rất tiếc là không chơi đc :D. Cứ cắm cap sync với PC mà update cho chắc ăn ;;)

minhnghia54

Sao mình cài vào rồi,chạy được tới ngang chữ ok thì nó đứng miết zậy các bạn.Mình click vào thì nó chỉ kiu từng 1 phát rùi vẫn đứng im.Lạ thật.
Máy mình xài là XDA Atom Exec !!
Cảm ơn.

Sao mình cài vào rồi,chạy được tới ngang chữ ok thì nó đứng miết zậy các bạn.Mình click vào thì nó chỉ kiu từng 1 phát rùi vẫn đứng im.Lạ thật.
Máy mình xài là XDA Atom Exec !!
Cảm ơn.

Phải update qua active sync hoặc GPRS mới được bạn nhé

minhnghia54

bạn hướng dẫn mình cụ thể lun được không bạn.Mình thích game này lâu rùi.Thanks bạn.

nhathuy

bạn hướng dẫn mình cụ thể lun được không bạn.Mình thích game này lâu rùi.Thanks bạn.

Cụ thể có nghĩa là thế nào hả bạn :-?. Về cách cài đặt hay cách update nhạc, hay thế nào. Bạn cũng phải nói cụ thể chứ ;;)

minhnghia54

hì hì, xin lỗi.Mình cài được rùi,nhưng ko có chơi được.Khi mình chơi thì nó chỉ tới được chỗ OK & exit thui.Nó không bắt sync hay gì hết,mình click vào chữ ok cũng ko thấy hiện tượng gì.
Cảm ơn !!

nhathuy

hì hì, xin lỗi.Mình cài được rùi,nhưng ko có chơi được.Khi mình chơi thì nó chỉ tới được chỗ OK & exit thui.Nó không bắt sync hay gì hết,mình click vào chữ ok cũng ko thấy hiện tượng gì.
Cảm ơn !!

Bạn chú ý down đúng phiên bản hỗ trợ cho màn hình của mình nhé!

minhnghia54

bạn up nhầm phiên bản rùi bạn àh.Máy mình là atom exec nhưng cài bản zành cho QVGA mới được.Bạn kiểm tra lại zùm mình nghen.
Mình chơi được rùi,thanks bạn nhìu !!!

nhathuy

bạn up nhầm phiên bản rùi bạn àh.Máy mình là atom exec nhưng cài bản zành cho QVGA mới được.Bạn kiểm tra lại zùm mình nghen.
Mình chơi được rùi,thanks bạn nhìu !!!

Vậy là chính bạn đã nhầm nhá. Gồm 3 phiên bản dành cho QVGA, VGA và SQVGA mà ;;). Mình đã post rất rõ ràng rồi :).

bluke

Bạn ơi sao mình cài vào rồi mà không chơi được mode nào cùng bị báo lỗi not avaiable for guest.

vuquang

Bạn ơi sao mình cài vào rồi mà không chơi được mode nào cùng bị báo lỗi not avaiable for guest.

máy phải nối gprs hoặc wifi hoặc dùng astive nối với máy tính để chơi, game này chơi online bạn nhé.

takacho

sao mình sync rùi vô game mà các mục nó đều báo là " ... mode not available to guest" , co ai bị vậy ko

djtrungkien

Guitar Hero 5

Guitar Hero 5:

[DOWNLOAD]http://www.megaupload.com/?d=H1A41O1W[/DOWNLOAD]
[DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/338306569/guitarhero5_by_castitas.CAB[/DOWNLOAD]​