• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gummibr v1.0

nh0kb0y

Game này hay + nhạc của game khủng lắm có ai biết lấy nhạc của nó ra share cho a/e làm nhạc chuông thì khỏi chê b-)

dungeasy

bài nhạc này hay , thể theo yêu cầu của các bạn ,dungeasy xin up lên cho các anh em down về làm nhạc chuông nha , thấy hay thanks phát hen ^^

tuankiet88

Link gặp trục trặc rùi anh ơi xem lại dùm đi game hay thế này không dơn được tiếc lắm

XuanTruong

Super V.I.P
Link gặp trục trặc rùi anh ơi xem lại dùm đi game hay thế này không dơn được tiếc lắm

Một lần kêu về Link nữa sẽ Del bài mà không cần trả lời, nên kiểm tra kỹ trước khi KÊU!:|X-(

tuankiet88

Kiểm tra link mỗi ngày mỗi giờ có nhiều quá không anh bạn ,bấm vô không down được thì nói không được thui không có gì phải sợ ok

iphone3g8gbpro

ờ, tai mediafile bị khin khìn đó mà, chứ không fai do link đâu các bạn à, luc dc luc không , cố gắng sẻ dc thoai, mà không dc thì biết tên game òy mình tụ tiềm củng dc ma, có gì khó khăn dâu nhể..

tuankiet88

Nói như mấy bạn này coi dễ thương không chân thành cám ơn mấy bạn cho dù tui có tải được hay không ,để tải cho bằng được mới xong vì cũng thích game này lắm

dungeasy

hi bạn tuankiet , link tốt mà bạn , chắc do medifire lâu lâu bị lỗi đó , chúc bạn chơi vui

tuankiet88

Sau bao ngày cực khổ cuốii cùng cung tải được rùi mấy anh ơi vui ghê công nhận nhạc hay thiệt cám ơn chủ topic nhìu