• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

tuoi_teenlx

Em cũng đồng quan điểm với bạn xài N73 ở trên! Vì em đang xài N73 mà, em cũng gặp tình trạng giống như bạn ấy, vả lại nhìu khi cài được 1 số games hay nhưng lại chơi không được, tức rung mình luôn. Em cũng thấy Ver của bản N-gage cũng hơi củ òi, vậy pro nào có thể giúp mình khác phục các lỗi này không? Nếu được thì xin thành thật cảm ơn!!!

ngocson04071990

A nào có thể chỉ e cách "Disable rom patcher " k
E xài N81 mà k biết Disable nó đi e có cài rom patcher
Cảm ơn

z01222282682

giúp em với,
game boom blox thì cài và chơi full
còn mấy game còn lại nó bắt del????:-/:-/:-/
có ai bị như em và biết cách trị bệnh này không vậy?thank

MinhThang

Manager
giúp em với,
game boom blox thì cài và chơi full
còn mấy game còn lại nó bắt del????:-/:-/:-/
có ai bị như em và biết cách trị bệnh này không vậy?thank

Có nhiều Game như thế đấy bạn, mình cũng bị trên N82 đây, chơi Game khác.

KenVy

Đọc xong bài hướng dẫn trang đầu té xỉu luôn, mình làm theo 1 hồi người và máy đều muốn điên.

trinhhoangminh

em làm theo hướng dẩn,đã cài được EA SPORTS FIFA O9 rùi,nhưng khi vao chơi thì báo "unable to start EA SPORTS FIFA O9(error Code-18),bấm ok máy hiện tiếp dòng,close some applications and retry strarting the game(error 1000002)may em n95 fw 31

boyvodanh

em làm theo hướng dẩn,đã cài được EA SPORTS FIFA O9 rùi,nhưng khi vao chơi thì báo "unable to start EA SPORTS FIFA O9(error Code-18),bấm ok máy hiện tiếp dòng,close some applications and retry strarting the game(error 1000002)may em n95 fw 31

Minh cung dung n95 fw 31 van choi duoc fifa 2009.Game nay co may choi duoc co may ko choi duoc ban ah
Posted via Mobile Device

cupidbaby

ko cài được file ngage.sisx bạn ơi nó báo ko tương thic.mình ấn yes rồi nó vẫn ko chịu cho cài bạn có bản nào hợp vơi em N77 của mình ko?Máy mình đã hack thank bạn!:(

Em rất chơi game ngage mà search trên diễn đàn thấy nhìu bản wá mà không bít cài bản nào.Mấy anh cho e hỏi vậy dùng bản bao nhiêu cho n85 vậy?

Em rất thích chơi game ngage mà search trên diễn đàn thấy nhìu bản wá mà không bít cài bản nào.Mấy anh cho e hỏi vậy dùng bản bao nhiêu cho n85 thế?

r0nkut3

ai cài đc bản 1.40 cho E71 ko. Hướng dẫn cho em cách cài với. Thấy cài bản 1.40 đẹp hơn mà cài game cũng nhanh hơn bản 1.2

Hjx em ngồi vọc mãi cài đc vài game.Mà chơi mới đc vài ván thì ko vào game đc nữa.Đầu tiên là lỗi EXE 3 thì e làm theo hướng dẫn xóa file 20001079 thì bây giờ lại hiện lội error 10000008. Anh nào bít cách khắc phục giúp e với.Em dùng n85 kài pản 1557.

bubu128

mấy bác cho e hỏi sau khi cài xong bị như vậy là bị gì dzạ..k.o chơi đc bùn quá =.=" ...e sài N82

dongdieu

dùng cái này dk tài khoản nó cứ bảo là thiết bị đã được dk từ trước la sao nhỉ