• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

lovedie01

Mình cũng dùng N95 8G đã hack và cài dược game Ngage
Mới cài thử 6 game thì có 3 game ko chơi được đó là Dogz_FiFa2009_Residen.Evil. Còn 3 game chơi ngon lành_Golf_Creatures.of.the.Deep_Reset.Generation (toàn game nặng thì lại chơi được)

illidan8984

Bạn đã turn off chưa?
Game nào cũng ko chơi hay bạn mới thử 1 vài game?
Mình cũng dùng N95 8G 30.0.18 và đã cài được game Ngage
Tuy nhiên có 1 số game ko chơi được tùy từng máy
Bạn phải hack phone trước rồi remove bản Ngage cài sẵn ở Đt sau đó cài đúng thứ tự từng bước là sẽ chơi được thôi

Mình cũng dùng N95 8G đã hack và cài dược game Ngage
Mới cài thử 6 game thì có 3 game ko chơi được đó là Dogz_FiFa2009_Residen.Evil. Còn 3 game chơi ngon lành_Golf_Creatures.of.the.Deep_Reset.Generation (toàn game nặng thì lại chơi được)

Hôm qua em mới thử được một vài game, để tối nay rảnh rỗi cài thêm xem sao. Tks các bác

hghghg

Các bác ơi sao em cài bản N-gage cho N81 bản cho các máy hỗ trợ N-gage ý. Thì cài vào nó báo Update error là sao hả mấy bác

xelibri

Hôm qua em mới thử được một vài game, để tối nay rảnh rỗi cài thêm xem sao. Tks các bác

Mình không thể down hết được một file trọn vẹn là sao nhỉ?Mình dùng N81 mà không thể cài games để mà chơi được, chán lắm rùi?:(:)(:)((

boyvodanh

Mình không thể down hết được một file trọn vẹn là sao nhỉ?Mình dùng N81 mà không thể cài games để mà chơi được, chán lắm rùi?:(:)(:)((

Bạn dùng chương trình dow khác đi,như IDM chẳng hạn

vankya1

bạn ơi cái file Residen.Evil.Degeneration Full
bi lỗi
bạn up lai lien khác cho anh em nha

vuaxebus

Theo đúng hướng dẫn của boyvodanh mình đã hackn-gage thành công tren 6120. Cảm ơn bạn nhiều nhiều. Mình thấy trong quá trình hack nếu gặp những bước mà mình đã hack phone lúc trước thì có thể bỏ qua những bước đó. Ví dụ bước "Tải installserver.exe về chép vào C/sys/bin" vì ngay từ đầu nói là máy phải đc hack phone mơi hack n-gage đc thì quá trình hack phone trước mình đã làm rồi. Vậy là mình có thể bỏ bước đó. Or máy đã cài sacmen rồi mình không phải cài lại nữa.
Cái mà mình thấy nhiều bạn hỏi là không tìm thấy C/sys/bin là vì trong chtrinh explore mình chưa đánh dấu cho phép phone hiển thị nhung thư mục ẩn. Vào menu trong explore chọn tool chọn configuration (or sau khi mở explore bấm số 0) rồi đánh dấu tất cả những ô trong đó. Là sẽ nhin thấy. Mình biết có vậy thôi chúc các bạn thành công. :D;;)

hellmen

Em xài N82, làm theo hướng dẫn đến bước chép các game vào thư mục n-gage trên thẻ nhớ rồi vào máy cho n-gage quét. Sau khi quét xog e bấm cài đặt thì khi cài xong đều bị lỗi Eror - 14 (đã thử hết 4 game đều bị). Ko biết đây là lỗi gì ạ? (Máy e đã h*** rồi, vậy có cần phải chép file installserver.exe gì ko ạ - tình hình là ỷ y h*** rồi nên e chưa chép file này)

boyvodanh

Em xài N82, làm theo hướng dẫn đến bước chép các game vào thư mục n-gage trên thẻ nhớ rồi vào máy cho n-gage quét. Sau khi quét xog e bấm cài đặt thì khi cài xong đều bị lỗi Eror - 14 (đã thử hết 4 game đều bị). Ko biết đây là lỗi gì ạ? (Máy e đã h*** rồi, vậy có cần phải chép file installserver.exe gì ko ạ - tình hình là ỷ y h*** rồi nên e chưa chép file này)

Bạn kiểm tra lại xem có cài đặt sai bước nào ko,cứ chép lại installserver.exe xem có được ko đâu mất gì đâu

pnt345

Bác boyvodanh up lại dùm link game Crash.Bandicoot.NiroKart Full với, link trên không down được. Thanhks nhiu