• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

boyvodanh

Đã thử xóa nhưng nó báo ''Không xóa được''. Cài bản 1318 thì nó báo ''tập tin bị lỗi''. Có cách nào khác nữa ko giúp mình với, phải 4mat lại thì buồn lắm :(:)((

Lỗi này do bạn dùng bản N-gage chưa phù hợp với ĐT chịu khó 4mat rồi cài lại 1 trong 2 bản N-gage (1) hoặc (8) trên đầu bài xem được ko

cutitcom

Đã thử xóa nhưng nó báo ''Không xóa được''. Cài bản 1318 thì nó báo ''tập tin bị lỗi''. Có cách nào khác nữa ko giúp mình với, phải 4mat lại thì buồn lắm :(:)((

không dùng được thì vào appmanager xóa đi rồi cài bản khác là ok, không cần format đâu. thử 1 bản cổ nhất và bản mới nhất này nhé: bản 1511 không giống của Dũng đâu,mình test thử và ok trên e51 rồi,không biết bạn dùng máy gì. bản 1511 nhớ copy file 20001079.txt nữa nhé. 2banr cũ thì ko chới đc worm với one, còn bản mới thì chơi tuốt.
http://www.mediafire.com/?sharekey=0a058d74e03de74575a4fc82078ae6c8f5415a22ff51ec89c95965eaa7bc68bc

phuong98a

cài cái game chơi golf mà chơi được nửa phút là bị out nó báo là bị lỗi là sao vậy

tidus38

Em thấy 1 hiện tượng lạ là tại sao chỉ có 1 số game chơi đc thôi ah` các anh.có ai bị giống em ko vậy,có game vào thì chơi mượt chẳng sao nhưng có game vào load tí là nó bật ra và báo lỗi (ko pải báo lỗi EXEC 3 mà là 1 dòng dài và kèm theo 1 vài con số) mặc dù dis rom và chơi các game khác 0k rồi.máy e N82-V31

pepyainhi

Posted via Mobile Device
minh dung n91, khi click star game, no load 1 vai giay roi vang ra.k bao j ca
test tren 5500 thi vao game chi nghe tieng.con man hinh thi treo o menu luon(k treo may nhe) ai biet gjup minh voi

tuilaai221

mình làm theo hướng dẫn trên bài 1 rồi , cài đc game rồi patch rack xong luôn, nhưng khi vào chơi bị lỗi error, mình cài sec man và vào tủn plat... off nhưng nó báo là "failed you need to rboot or reinstall sec man" nên ko vào chơi game đc, có cái nào dùng thay cho sec man đc hok mí bro, lỡ nâng firmware rùi, mình hok biết hạ xuống. help me :(:(:(:-/:-/:-/

mixphone123

các bác cho mình hỏi mình xài bản 1.10(1318) chơi xong các game full đều bị báo update error 0830.......j đó là sao vậy.làm sao khắc phục dược cái này vậy.và khi update profile lại ko được nó báo"could not update profile".mong các bác giúp anh em

hurryghost

Posted via Mobile Device
Bác boyvodanh giúp em cái! Em cài 2game : metal gear solid va resident evil nó báo :"file corupted". Các game khác van cài ok, vây là làm sao ? Mong bác giúp em cài 2 trò này. Em dùng N73ME. Thanhs you so much!

boyvodanh

Em thấy 1 hiện tượng lạ là tại sao chỉ có 1 số game chơi đc thôi ah` các anh.có ai bị giống em ko vậy,có game vào thì chơi mượt chẳng sao nhưng có game vào load tí là nó bật ra và báo lỗi (ko pải báo lỗi EXEC 3 mà là 1 dòng dài và kèm theo 1 vài con số) mặc dù dis rom và chơi các game khác 0k rồi.máy e N82-V31

Máy nào cũng bị 1 vài game ko chơi được như vậy,muốn ko bị thì mua game bản quyền về chơi đi bạn ơi

boyvodanh

mình làm theo hướng dẫn trên bài 1 rồi , cài đc game rồi patch rack xong luôn, nhưng khi vào chơi bị lỗi error, mình cài sec man và vào tủn plat... off nhưng nó báo là "failed you need to rboot or reinstall sec man" nên ko vào chơi game đc, có cái nào dùng thay cho sec man đc hok mí bro, lỡ nâng firmware rùi, mình hok biết hạ xuống. help me :(:(:(:-/:-/:-/

Có 2 bản Secman 1.0 và .1.1 bạn thử cả 2 bản nếu ko được thì hack phone bằng HelloOX nhé.Hack phone bằng helloOx thì ko cần dùng đến Secman nữa

boyvodanh

các bác cho mình hỏi mình xài bản 1.10(1318) chơi xong các game full đều bị báo update error 0830.......j đó là sao vậy.làm sao khắc phục dược cái này vậy.và khi update profile lại ko được nó báo"could not update profile".mong các bác giúp anh em

Đó là do trang chủ n-gage đã phát hiên ra bạn chơi game ko bản quyền.Remove sạch đi cài lại bản cũ hoặc các bản N-gage ver cao hơn sẽ oke

boyvodanh

Posted via Mobile Device
Bác boyvodanh giúp em cái! Em cài 2game : metal gear solid va resident evil nó báo :"file corupted". Các game khác van cài ok, vây là làm sao ? Mong bác giúp em cài 2 trò này. Em dùng N73ME. Thanhs you so much!

Dow lại và game và install lai game xem có dược ko nếu ko được thì đành chấp nhân thôi bạn ơi tình trạng chung khi chơi game ko bản quyền thôi mà

canhma

các bạn ơi . có phải chủ topic đã đưa hết game N-gage rùi , ko còn game N-gage nữa sao , mình thich game N-gage đi cảnh , bem trùm
ai có ko send cho mình nha , ngoại trừ game của chủ topic mình down hết rùi hihihi

hurryghost

Dow lại và game và install lai game xem có dược ko nếu ko được thì đành chấp nhân thôi bạn ơi tình trạng chung khi chơi game ko bản quyền thôi mà

game trial cua ngage down tu ngage.com thì cài vào vô tu nhung file cua ban nó báo file corupted hoài. Chac là
bótay.vn roài, tíêc quá.
Posted via Mobile Device

tuilaai221

Có 2 bản Secman 1.0 và .1.1 bạn thử cả 2 bản nếu ko được thì hack phone bằng HelloOX nhé.Hack phone bằng helloOx thì ko cần dùng đến Secman nữa

mình hack bằng helloOx 1.03 đó, hack xong nó chỉ co rompatcher nên mình cài thêm secman của bạn up, mình cài đc hết theo cách bạn hướng dẫn rồi, vào install game và patch rack luôn rồi, nhưng khi vào chơi thì báo lỗi error mà bạn nói là vào secman rồi chuyển turn .. on wa turn .. off để chơi đó, mình làm ko đc bước này, nó cứ báo là failed need to reboot or reinstall hoài à, mình cũng thử cài secman 1.1 (không phài bằng 1 file sis mà giải nén .zip rồi chép đè vào privrate, sys ... vì chì tìm đc cái secman 1.1 theo kiểu này) nhưng vào secman nó chẳng có gì nó báo là install gì gì đó, làm sao để chơi đc đây. không làm đc secman ( turn...off) ở bước cuối thì sao chơi đc. :(( boy tìm cách giúp mình với

boyvodanh

mình hack bằng helloOx 1.03 đó, hack xong nó chỉ co rompatcher nên mình cài thêm secman của bạn up, mình cài đc hết theo cách bạn hướng dẫn rồi, vào install game và patch rack luôn rồi, nhưng khi vào chơi thì báo lỗi error mà bạn nói là vào secman rồi chuyển turn .. on wa turn .. off để chơi đó, mình làm ko đc bước này, nó cứ báo là failed need to reboot or reinstall hoài à, mình cũng thử cài secman 1.1 (không phài bằng 1 file sis mà giải nén .zip rồi chép đè vào privrate, sys ... vì chì tìm đc cái secman 1.1 theo kiểu này) nhưng vào secman nó chẳng có gì nó báo là install gì gì đó, làm sao để chơi đc đây. không làm đc secman ( turn...off) ở bước cuối thì sao chơi đc. :(( boy tìm cách giúp mình với

Bạn đã hack bằng HelloOX rồi thì ko cần Secman nữa bỏ qua bước đó đi,còn khi vào game báo lỗi gì thì nói cụ thể cho mình biết để tìm cách khắc phục

DinhTuan

Posted via Mobile Device
minh xai n73 me,cai phan mem,cai game xong xuoi het rui,nhung khi bat dau choi game thi no vang ra ngoai.co ban nao giup minh duoc khong?

hurryghost

Posted via Mobile Device
minh xai n73 me,cai phan mem,cai game xong xuoi het rui,nhung khi bat dau choi game thi no vang ra ngoai.co ban nao giup minh duoc khong?
Chac là dung luong RAM ít qúa không choi dc. Mình dùng N73 cung vay, choi dc vài trò thôi.

Posted via Mobile Device