• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

canhma

hic vào trang chủ n-gage mình thấy có rất nhiu` game n-gage mới , nhưng toàn là trial thôi , ko biết khi nào vn mình mới có người làm bãn full để share cho các anh em nữa hix hixx :D

dvhai_bk

Bác ơi ! Máy em N78 FW 30.011 có cài được N-gage full không? vì em cài vào toàn chỉ có trial thôi, em đang cài N-gage 1.4(1557) có cả n_gage_1.4(1557) path_unpath. Nhưng cũng chỉ trial là sao nhỉ? Có cài theo cách của bác được không? dùng cái nào? Vì N78 là 9.2 mà???

Chỉnh sửa cuối:

0938399557

Bạn nào có game câu cá mà link media cho mình xin với.Mình down bằng ĐT nên ko thể down ở 4shered được.Thank trước nha

trangdo15

mình cài n-gage phiên bản 1.40 (1557), đã cài patchrack game, chơi mấy game kia đều full hết, nhưng rieng game brother in arm thì không cài được, báo lỗi error gì đấy, game đua xe thú cũng có tình trạng như vậy, còn thêm lỗi này nữa: mặc dù game full nhưng vẫn còn chữ trial bên cạnh, ai giúp em với, khăc phục lỗi giùm em

phamthang83hn

Mình cài cho N95 8GB v31.0.015 hack bằng helloOX, sau khi cài game xong start game báo lỗi "EXEC 3" , vào lại lần 2 bào lỗi "unable to start game error-6"
đã disable rom patcher, khởi đôgj lai máy rồi không ăn thua, mohn a nh giúp đỡ khắc phục lôi trên nhé, thanks