• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone S60v3 v5 S^3 Anna Belle không cần cer và key.

hongle516

Mình đã h@ck thành công và sau đó là remove 2 cái Drweb và RomPacther+ 3.1 Lite
Nhưng khởi động lại là lại mất h@ck là sao bạn nhỉ?
Giúp mình với nha :)

damsan89

Mình mới hack con 500 bằng cách này. nhưng cài dr web thì k cài đc. báo là có sẵn ko thể cài
hack bằng 1 cách khác là dùng NotronVirus thì xong xuôi cài đc cái V-home còn cái SBP thì lại báo là Chứng chỉ j đó( không phải là hết hạn hay lỗi chứng chỉ)
Có ai giúp mình đc ko?

duylinh27884

Moderator
Mình mới hack con 500 bằng cách này. nhưng cài dr web thì k cài đc. báo là có sẵn ko thể cài
hack bằng 1 cách khác là dùng NotronVirus thì xong xuôi cài đc cái V-home còn cái SBP thì lại báo là Chứng chỉ j đó( không phải là hết hạn hay lỗi chứng chỉ)
Có ai giúp mình đc ko?

Vậy thì thử cách này xem,trang 8 bài #80;;)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?182280-hck-phone-s60v3-v5-symbian3-anna-belle/page8

duylinh27884

Moderator
máy mình hack rồi mà tự nhiên hôm nay RomPatcher bị lỗi không vào được, bây giờ không cài được ứng dụng nào hết thì phải làm sao nhĩ :D, mong các pác giúp đỡ tks
Thử gỡ RomPatcher ra cài lại xem bạn,nếu vẫn ko cài đc ứng dụg nữa thì hack lại máy thôi bạn!

anhkhanha3

các anh chị ơi tình hình kà e đã làn xong các bước như trên. Sau khi kài rompatcher rui vào rom thf khong thấy 2 file install sever và open4all đâu kả anh chị nào bít thì chỉ dùm em kái thanks

utehy

cho mình hỏi cái.trước mình làm theo chủ top dc rồi.nhưng mình reset máy lên giờ mất mình làm lại thì đến phần cài rompatcher plus thì nó báo thế này c: sys/bin/partcher* .các pro giúp tớ phát. thank

MinhThang

Manager
không ai giúp mình à:((
Bạn đọc và tham khảo.
Khắc phục báo lỗi "sys/bin/patch*.ldd"

Sau một hồi mày mò, cuối cùng mình đã hack được các máy không sử dụng thẻ nhớ: X6, C7,......
Đầu tiên các bạn cứ làm như hướng dẫn của JohnyNguyen, đối với các máy dòng này bạn nên cài QuarantineF.zip
Cứ vào Dr.web làm như ở trên, cài đặt Rompatch lite, sau đó khởi đổng Rompatcher lên thì sẽ báo lỗi " sys/bin/rompatcher*.ldd"
Khoan hãy nóng vội, các bạn cứ thoát ra, cắm cáp vào-kết nối với PC qua ổ đĩa chung
Tải QuarantineDriversLDD.zip-unzip-chép đè toàn bộ thư mục vào thư mục Private vào E hay F:\Private\20024113\Quarantine
Sau đó thoát kết nối PC-mở Dr.web lên lần nữa-options->quarantine-sellect all-restore
Lúc này 3 đường dẫn đầu sẽ mất- báo No data
Các bạn thoát Dr.web, vào Rompatcher, apply auto cho cả 2 dòng, 2 dòng đó sẽ chuyển từ dấu mũi tên xanh dương sang dấu check xanh lá cây là xong. Máy của bạn giờ đây đã được hack