• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone S60v3 v5 S^3 Anna Belle không cần cer và key.

JohnyNguyen

cám ơn đại ca nhiều đang cần cái này... cảm ơn 1 tỷ lần luôn :))

Đã làm được chưa mà cho tớ 1tỷ cái cám ơn >:) Làm ko đc thì đừng đòi lại đấy >:)
Có đòi tớ cũng ko trả đâu =))=))=))
Ngoài lề tý nữa @@ Reg acc từ tháng 12 năm 08 :O Chắc mới lên đời S60v5 áh ;))

nhaylau321

Hack Thành công cái c5-06 :ar!
À mà anh Johny hack xong xoá cái Drwed đc ko? chừa cái rompacher với private fai ko?

Chỉnh sửa cuối:

poooh

hic con 5800 ver 60.0.003 của mình ko làm dc, có ai hack dc 5800 ver 60 = cách này chưa thế !

n3zc0hn

:-s sao em download file QuarantineF.zip của anh ấy e thấy nó cũng giống trong link download dưới thôi mà ??? .... em xài x6 em bung file zip ra mà dr web nó cứ tìm không thấy quài không biết sao đây :( ....bro JohnyNguyen chỉ rõ giúp em với

JohnyNguyen

:-s sao em download file QuarantineF.zip của anh ấy e thấy nó cũng giống trong link download dưới thôi mà ??? .... em xài x6 em bung file zip ra mà dr web nó cứ tìm không thấy quài không biết sao đây :( ....bro JohnyNguyen chỉ rõ giúp em với

hix sao mình làm đi làm lại 4 lần rồi mà ko được nhỉ ? chẳng hiểu !

Èo,mấy cái vụ này tớ đi hack máy hộ cũng làm mà lần nào cũng được là sao @@
Mấy bạn thử cách này hoặc cách này xem :D Đảm bảo không kiểu này thì kiểu khác,kiểu gì cũng sẽ hacked phone đc :)) Mà tập up CFW đi kìa ;))

Chỉnh sửa cuối:

harry0612

Có bạn nào có lòng cho mình xin cer với, máy mình là 5530 Express music , IMEI: 358022031265996

n3zc0hn

Èo,mấy cái vụ này tớ đi hack máy hộ cũng làm mà lần nào cũng được là sao @@
Mấy bạn thử cách này hoặc cách này xem :D Đảm bảo không kiểu này thì kiểu khác,kiểu gì cũng sẽ hacked phone đc :)) Mà tập up CFW đi kìa ;))

anh có yahoo ko share e đi ??? rồi anh hướng dẫn em hộ với :-s chép tùm lum đủ chỗ mà sao nó cũng chẳng hiện :( chắc làm sai quá

thangku1989

Cho hỏi mình hack e63 cài đặt thành công tất cả các bước nhưng đến bước appy Install Server RP+ trong ROMPastcher Plus thì Install Server RP+ đánh dấu X không đánh dấu V được

tuivatui227

Pác Johny cho em hỏi tí, em làm theo cách hướng dẫn theo cách hack drweb, mọi bước làm đều ổn nhưng đến bước Khởi động RomPatcher+ thì nó báo lỗi "sys/bin/patch*.ldd", em làm theo hướng dẫn khắc phục của Pác nhưng đến giờ nó vẫn báo lỗi Pác ơi, vào nó hiện dấu x màu đỏ chứ kg phải chữ V màu xanh lá hic hic....mong pác giúp hộ em với em dang hack thằng N97 32gb v22.010, Pác có xài yhooo cho em xin địa chỉ để tiện liên lạc.

staythesame7487

cho mình hỏi là nếu làm như bài viết mà không dùng rompatcher bản full thì mỗi lần restart lại máy là phải làm lại từ đầu các bước như trên à? tiện thể ai có rompatcher full làm ơn cho em xin với!