• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Bluetooth v8.1(phiên bản mới nhất)

baokhoa900

Ứng dụng chưa test mà em đã post lên cho anh em rồi . :D

Hjx mới tìm được mừng wa nên em Post lên liền :D. Chưa kịp test bây giờ Test roài sài vẩn tốt nhưng phải biết chúc Ngoại ngữ mới sài được =)) (phần mềm toàn tiếng Nga) :-/

Ai Việt Hóa dùm em với

ongtrungducmx25

Hjx mới tìm được mừng wa nên em Post lên liền :D. Chưa kịp test bây giờ Test roài sài vẩn tốt nhưng phải biết chúc Ngoại ngữ mới sài được =)) (phần mềm toàn tiếng Nga) :-/

Ai Việt Hóa dùm em với
muốn việt hóa được thì kiếm từ điển Nga-Việt là ok thôi!hiihihi

hotvanrac

cám ơn anh hay chị gì gì đó nhìu nhìu em tìm mãi mà jo mới thấy mà ngôn ngữ kỉu ji chẳng hỉu ji cả ja' ma có bản tiếng anh thì tốt bik bao nhju

tranduc00

phần mềm này tui dùng rồi.no hack qua pluetooth.nhưng nó có một yếu điểm là phải được sự đồng ý của nạn nhân mới thâm nhập vào máy của nạn nhân.Nếu như vậy thì còn j là hack nữa phải không.Nếu các bạn có phần mềm nào hơn thì gởi cho mình với nha.Mail mình là thangkhotrongtinhyeu00@yahoo.com

lybach2009

7610 có xài được ko vậy bạn ? sao bạn ko up hình minh họa vậy? nó hoạt đông ra sao?

baokhoa900

7610 có xài được ko vậy bạn ? sao bạn ko up hình minh họa vậy? nó hoạt đông ra sao?

Rất dể sài bạn à chỉ cần bạn am hiểu một ích Tiếng Anh (có bản tiếng Anh nhưng bản này là tiếng Nga :D). Sr bạn là máy mình mới bị hư roài ko chụp ảnh gửi lên được. Nên mình sẽ chỉ bạn sài CT này theo 2 bước đơn giản:
1. Seach device(tìm thiết bị, dòng đầu tiên trong CT đó bạn)
2. Connect to device (kết nối đến thiết bị của nạn nhân bị Hack) Lưu ý là phải có sự đồng ý của nạn nhân (đây là điểm yếu của CT này hjx)
CT này có thể xâm nhập vào máy nạn nhân để: đọc tin nhắn, đổi nhạc chuông, v..v.(nói chung là phá máy >:))

baokhoa900

vậy mà cũng gọi là hack bó tay.

Tuy nhiên lệnh hỏi này chỉ đứng dưới dạng như là : Bạn có muốn kết nối Bluetooth với thiết bị này hay ko thôi? Nạn nhân bị hack sẽ ko phát hiện đang bi Hack đâu :D. Hiện đã có 1 CT mới có thể khắc phục việc này khi nạn nhân nhận được cau hỏi :Bạn có muốn kết nối Bluetooth với thiết bị này hay ko ? Yes , No . Bấm Yes cũng như No đều như nhau nạn nhân đều bị bắt buộc kết nối mà ko hay biết gì =)). Để mình tìm lại sẽ Post lên sau.

minatour

cái này bạn chỉ cần giả bộ mượn máy nạn nhân để bắn bluetooth,chỉ cần khai báo pass 1 lần,lần sao nạn nhân mà bật bluetooth lên là bị "dính" chưởng liền

ihc

cho hỏi sau khi giải nén xong nó ra 1 đống file a.class,c.class...vậy cài cái nào vô điện thoại?cài hết hả

Auto

cho hỏi sau khi giải nén xong nó ra 1 đống file a.class,c.class...vậy cài cái nào vô điện thoại?cài hết hả
k cần giải nén đâu!
Cài luôn á :)
Posted via Mobile Device

ihc

cài được rùi nhưng phần reading sms ko đọc đươc,đôi khi bị dứng máy nữ chứ.thử test 2-3 đt khác cái được cái ko được,có ai dùng thử chưa?cho minh bít với