• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
hình như cũng đâu cần cài TRK, hack phone xong chép file .n-gage vào mà chơi thui ^^ vì game tụi BinPDA đã cr@ck full sẵn

Phải có ngage mới cài được, đúng không VIP :D Mà nè, game đó phải có SecMan mới cài chứ nhỉ vì mình phải qua Install Root... để cài cái file 0000001 chứ nhỉ :-?

boybreakln

Chắc là thẻ của em lỗi rồi. Để em format lại. Còn 9.2 thì em đã chọn đúng rồi

boybreakln

Ý em hỏi là TRK nó có xung đột j k? Vì trc khi cài TRK bản mới thì em vẫn cài đc.

Kojiro

Super V.I.P
Ý em hỏi là TRK nó có xung đột j k? Vì trc khi cài TRK bản mới thì em vẫn cài đc.

Không có xung đột bạn à. Nhưng đừng nên cài update mà hãy remove cái cũ rồi cài cái mới vào là ok.

boybreakln

Sau khi format thì e làm đc rồi, Nhưg lúc cài X-plore bản full của anh thì nó báo lỗi cập nhật. Vậy là sao a? em chỉnh ngày giờ lại rồi mới cài

MinhThang

Manager
Sau khi format thì e làm đc rồi, Nhưg lúc cài X-plore bản full của anh thì nó báo lỗi cập nhật. Vậy là sao a? em chỉnh ngày giờ lại rồi mới cài

Bản full là bản nào bạn cài bản này đi chắc ăn là ok đó:

thanks anh em hack được trên N95 thường rồi
em mới up lên bản 30.0.015
hack theo cách cũ không được
:D

kaizuki

cài cái trk mới thì okay nhưng mà sao thấy cài Secman nó lâu quá dzậy , có ai có bản nào okay ko

cofer

Cài : Drakkarious 3.01 X-plore update (after hacking).sis báo lỗi là updated eror là sao vậy anh, mình gà lắm. Hix

MinhThang

Manager
Cài : Drakkarious 3.01 X-plore update (after hacking).sis báo lỗi là updated eror là sao vậy anh, mình gà lắm. Hix

Kiểm tra file bạn cài có đúng cho loại máy của bạn không?

MinhThang

Manager
Mình vào thấy hết file sys, system, private mà. Mình đang xai bản 1.22. Hix

Thấy nhưng bạn có thể vào bên trong của các thư mục đó không mới là điều quan trọng. Tóm lại bây giờ bạn gặp lỗi thế nào nói rõ đi.

cofer

Mình vào được bạn à, cho mình hỏi có cần remove bản X-plore 1.22 không?

LeHai85

ok ..em thank bác ..em đang chờ n96 ...n78 em dùng rồi...thử xem sao đã bác à ..thank bác

..........
em tức mỗi vụ n91 và e cài mãi không thể nào cài vào chơi games n-gage là bị đẩy ra uot liền tức quá....chán không muốn cài ..cài vào rồi chơi là uot ..thực sự nếu có cách nào thì bác chỉ em vơi

MinhThang

Manager
Mình vào được bạn à, cho mình hỏi có cần remove bản X-plore 1.22 không?

Trời bạn hỏi kỳ vậy bạn xóa X-plore 1.22 thì lấy gì bạn truy cập vào những thư mục trong máy chứ. Có cách hack bạn không xóa nó đi được nếu xóa là đồng nghĩa với chưa hack phone.

cofer

Nhưng sao mình cài bản Xplore kèm theo bản hack thì lại báo lỗi là update eror. Mình không biết thế nào nữa

MinhThang

Manager
Nhưng sao mình cài bản Xplore kèm theo bản hack thì lại báo lỗi là update eror. Mình không biết thế nào nữa

bạn nói mình khó hiểu quá nó báo lỗi vậy sao bạn nói là truy cập được vào C/sys/bin...mà bạn hack bằng cách nào noi thật kỹ mình biết đi.

Kojiro

Super V.I.P

Đúng là có mem nói như bạn dù mình cài trên máy mình không bị. tuy nhei6n, mình nghị sau bước extract file hack.rar thì bạn có thể gỡ bản Xplore đó ra và cài bản full mình up kèm vào máy. Thử xem sao!

Status
Không mở trả lời sau này.