• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

dat_phu

Giúp đỡ

Anh à. Em mới cài máy N81 lại nó up lên v20.0.056 ngày 15/5/2008. bây h em muốn hack máy lại nhưng chạy chương trình s60_3_0_app_trk_2_8_6.sisx hoài không được, máy cứ báo lỗi hoài.Vui lòng hướng dẫn cho em cách hack được k? Anh up link down cho em luon.Thanks! Với lại bây h là năm 2009. mấy cái soft cũ nó hỏng chịu chạy á. có gì anh gởi hồi âm vào địa chỉ này ha: dat_phu@yahoo.com . Thanks anh lần nữa. em đang đợi!

MinhThang

Manager
Anh à. Em mới cài máy N81 lại nó up lên v20.0.056 ngày 15/5/2008. bây h em muốn hack máy lại nhưng chạy chương trình s60_3_0_app_trk_2_8_6.sisx hoài không được, máy cứ báo lỗi hoài.Vui lòng hướng dẫn cho em cách hack được k? Anh up link down cho em luon.Thanks! Với lại bây h là năm 2009. mấy cái soft cũ nó hỏng chịu chạy á. có gì anh gởi hồi âm vào địa chỉ này ha: dat_phu@yahoo.com . Thanks anh lần nữa. em đang đợi!

Theo thông số thì máy bạn Hack được bạn à, bạn chọn file và làm đúng theo hướng dẫn. Không có cách nào nhanh và kết quả bằng cách ở bài 1. Chúc bạn thành công.

lab

mình xài e71 fw 100.... mình đã chỉnh ngày giờ hệ thống thành 15/05/2007. nhung cài file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.SiS kô được nó báo chứng chỉ bị lỗi. các bạn chỉ mình với thank.

MinhThang

Manager
mình xài e71 fw 100.... mình đã chỉnh ngày giờ hệ thống thành 15/05/2007. nhung cài file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.SiS kô được nó báo chứng chỉ bị lỗi. các bạn chỉ mình với thank.

Sao kỳ quá nhỉ, Theo thông tin thì máy bạn Hack được, sang 2009 không biết có thay đổi ngày giờ gì không? bạn thử thay đổi năm 2008 xem sao.

lab

đã chỉnh thử lên 2008 nhưng lại báo chứng chỉ hết hạn :D giờ làm sao đây ta fw minh la 100.07.76 date 08/06/2008

Zenki

Super V.I.P
đã chỉnh thử lên 2008 nhưng lại báo chứng chỉ hết hạn :D giờ làm sao đây ta fw minh la 100.07.76 date 08/06/2008
Vào App.Man - Setting chọn

Software Installation: All
Onl Cert Check: Off

Thử cái này xem còn bị không?

anhmatphales

mấy cái link của bác kojito ko làm sao mà down được . chán thế , có bác nào chia nhỏ giúp mấy cái phần mềm cho mình rễ down đc ko ? giúp mình với !

Zenki

Super V.I.P
mấy cái link của bác kojito ko làm sao mà down được . chán thế , có bác nào chia nhỏ giúp mấy cái phần mềm cho mình rễ down đc ko ? giúp mình với !
Link MediaFire down ngon mà bạn :D Bạn kiểm tra lại đường truyền thử có vấn đề không?

anhmatphales

Link MediaFire down ngon mà bạn :D Bạn kiểm tra lại đường truyền thử có vấn đề không?

bạn giúp mình chia nhỏ thanh từng phần mềm riêng rồi post lên pdaviet cho mình đc ko? mình ngồi cả buổi chiều ma ko down dc , giúp mình đi bạn ?

Kojiro

Super V.I.P
bạn giúp mình chia nhỏ thanh từng phần mềm riêng rồi post lên pdaviet cho mình đc ko? mình ngồi cả buổi chiều ma ko down dc , giúp mình đi bạn ?

Link rất bình thường, mình mới down về hồi chiều và hack lại máy đây.

samachcm

kojro thân mên.vừa wa mình có chỉ 1 số a e đăng kí vào diễn đàn để hack phone.nhưng các bạn ấy vẫn kg hiểu vả lại kg có pc nên cũng khó khăn cho mấy bạn ấy.mình thì năm bên uiq3.0 nên kg rành về nokia mấy nhưng vẫn nhiệt tình.vậy bạn có thể cho mình file cần thiết cho việc hack phon kg.

Kojiro

Super V.I.P
kojro thân mên.vừa wa mình có chỉ 1 số a e đăng kí vào diễn đàn để hack phone.nhưng các bạn ấy vẫn kg hiểu vả lại kg có pc nên cũng khó khăn cho mấy bạn ấy.mình thì năm bên uiq3.0 nên kg rành về nokia mấy nhưng vẫn nhiệt tình.vậy bạn có thể cho mình file cần thiết cho việc hack phon kg.

Bạn đang nằm trong chủ đề hướng dẫn Hack phone mà :) Ko có PC cũng ngại, vậy bạn giúp bạn củ bạn bằng cách xem kĩ bài này, down file về rồi bắn Bluetooth qua máy đó và làm dùm, chứ biết sao giờ. Không có PC thì bó tay.

samachcm

bạn hãy viết tên những file cần thiết rồi mình sẽ tải về.mình cũng ngu về nokia lắm.mình cũng chăng biết mấy bạn ấy là ai chỉ bit wa chat nên những file mình chỉ gui cho họ wa mail.nên những file đó fải thật chinh xác kg thì tốn tiền gprs của hon lắm.họ ở tỉnh lẻ ma,mua dc cái dt la cả 1 vấn đề đó.

Status
Không mở trả lời sau này.