• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
con n73 IE của mình đó
kô hack được,hay do fw mới quá???

N73 thì chưa nghe ai nói fw mà không hack được cả bạn à,bạn thử lại đi xem hướng dẫn kỹ vào và làm lại, chúc bạn thành công.

trangduc

Giúp mình với khi cài file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis cài cho N73ME ko được đã bỏ cái dấu chọn phía trên chỉ còn dấu Pre- ở dưới, nó cài không được chỉ hiện lên unable to instal thui toi rồi làm sao bi giờ hack ko được. Mong anh em chỉ dẫn đang cần cài chương trình lắm lắm thank

Kojiro

Super V.I.P
Giúp mình với khi cài file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis cài cho N73ME ko được đã bỏ cái dấu chọn phía trên chỉ còn dấu Pre- ở dưới, nó cài không được chỉ hiện lên unable to instal thui toi rồi làm sao bi giờ hack ko được. Mong anh em chỉ dẫn đang cần cài chương trình lắm lắm thank

Chỉnh ngày theo hướng dẫn chưa bạn?

trungzena

Đã có hac k cho E90 firmware v300 chưa bác, lỡ up lên rồi giờ xuống không được, hic hic

boyozone

em cũng bị như trường hợp của bác trangduc :"Giúp mình với khi cài file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis cài cho N73ME ko được đã bỏ cái dấu chọn phía trên chỉ còn dấu Pre- ở dưới, nó cài không được chỉ hiện lên unable to instal thui toi rồi làm sao bi giờ hack ko được. Mong anh em chỉ dẫn đang cần cài chương trình lắm lắm thank" e đã chỉnh lại ngày tháng là ngày 15-5-2007 roài mà. :-??. zúp em zới

Kojiro

Super V.I.P
em cũng bị như trường hợp của bác trangduc :"Giúp mình với khi cài file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis cài cho N73ME ko được đã bỏ cái dấu chọn phía trên chỉ còn dấu Pre- ở dưới, nó cài không được chỉ hiện lên unable to instal thui toi rồi làm sao bi giờ hack ko được. Mong anh em chỉ dẫn đang cần cài chương trình lắm lắm thank" e đã chỉnh lại ngày tháng là ngày 15-5-2007 roài mà. :-??. zúp em zới

EM ĐÃ chỉnh ngày theo đúng hướng dẫn nhưng vẫn báo như vậy? mong các huynh giúp đỡ thank

Làm theo cách này vậy: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=27471

ngkhanhhoang

Hello KJR,
Bạn gởi giúp mình phiên bản MỚI NHẤT của SECMAN, ROMPATCHER và CAPS ON/OFF được không bạn? Thanks nhiều nhé.

kenshin91

Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=27471&highlight=secman

Lúc mình hack phone theo kĩu này. Cài pm đc ACM nhưng ko hiểu sao cài thằng Vietmap lại ko đc. Báo lỗi như thế này
constrained by certificate

Giờ mình tính hạck phone lại theo cách trong bài viết này nhưng giờ phải làm sao. Em xài N78

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Lúc mình hack phone theo kĩu này. Cài pm đc ACM nhưng ko hiểu sao cài thằng Vietmap lại ko đc. Báo lỗi như thế này

Giờ mình tính hạck phone lại theo cách trong bài viết này nhưng giờ phải làm sao

Bạn back up data lại rồi format lại máy cho sạch sẽ sau đó hack lại theo kiểu như trên :D

magicQ

em lỡ cài cái X-plore vào trước rồi (crack theo key của minhthang200679 luôn), giờ ko remove ra dc? Em xài N95-8gb, làm cách nào remove vậy các anh? Install cái dakkarious 3.01 x-plore update ko dc. Vậy giờ phải làm sao ạ?

Kojiro

Super V.I.P
em lỡ cài cái X-plore vào trước rồi (crack theo key của minhthang200679 luôn), giờ ko remove ra dc? Em xài N95-8gb, làm cách nào remove vậy các anh? Install cái dakkarious 3.01 x-plore update ko dc. Vậy giờ phải làm sao ạ?

Remove báo gì vậy bạn? Thường thì chỉ cần cài file dakkarious thôi, bản Xplore trong đó dùng thử, sau khi hack xong thì mình gỡ ra cài bản khác cũng ko ảnh hưởng gì cả.

Zenki

Super V.I.P

Nếu bạn đã cài X-Plore vào trước khi hack rồi thì không cần chạy cái dakkarious 3.01 x-plore update nữa đâu.

trangduc

Giúp mình với khi hach đủ mọi cách mà vẫn không được khi cài ứng dụng chỉ hiện lên unable to instal thui không tài nào cài được. Mong anh em chỉ dẫn đang cần cài chương trình lắm lắm, đã mấy ngày mấy đêm không ăn k ngủ rồi thank

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.