• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

wyluny

E66

Ủa cách này sao mình dùng cho nokia e66 ko đc vậy bạn. Đên phần hellocarbide thì không có hiện lên yes sau khi chọn menu1. Có phải là tại vì chưa hack đc e66 kô bạn? Cảm ơn nhiều nha

MinhThang

Manager
Ủa cách này sao mình dùng cho nokia e66 ko đc vậy bạn. Đên phần hellocarbide thì không có hiện lên yes sau khi chọn menu1. Có phải là tại vì chưa hack đc e66 kô bạn? Cảm ơn nhiều nha

Dựa vào bảng dưới để lựa chọn được file .sis cần thiết cho máy mình
Từ bản trên thì không có Ê66 bạn à.

troly

Well-Known Member
tại sao mình cài X-Plore v1.22 nó báo lỗi update error.giúp mình với

Bạn dùng máy gì thế?thằng X-plore v1.22 là sau khi hack thì mới cài được. Mình gặp trường hợp này rồi. bạn phải dùng trình quản lý khác or thằng X-plore kèm theo thì mới được.

zhongyong

gỡ nó ra...hum qua mình mới làm theo các bước hướng dẫn,sau cùng cài x-plore 1.22 nó báo lỗi như vầy

gai

Well-Known Member
mình dùng 3250 máy đã hack theo cách của nguyenpa. ai chỉ mình truy cập vào c/sys/bin với. mình cài cái secman vào nhưng ko thể truy cập vào được. vào cái turn plat thì bị văng ra (ap closed). thanks

Zenki

Super V.I.P
mình dùng 3250 máy đã hack theo cách của nguyenpa. ai chỉ mình truy cập vào c/sys/bin với. mình cài cái secman vào nhưng ko thể truy cập vào được. vào cái turn plat thì bị văng ra (ap closed). thanks
Bật Capsoff hoặc nếu có Rompatcher thì chọn DisableCaps để vào :D

gai

Well-Known Member
mình làm theo cách của nguyenpa không có capsoff hay rompatcher gì hết bạn ơi. chỉ cài xplore và chép file intallsever vào thui. nói chung cài được tất cả các ứng dụng nhưng chỉ ko truy cập vào được c/sys/bin.

chien_thang

Hack 5320 XpressMUSIC vesion 3.26 ????? Hepl??:(:(

mình làm theo cách của nguyenpa không có capsoff hay rompatcher gì hết bạn ơi. chỉ cài xplore và chép file intallsever vào thui. nói chung cài được tất cả các ứng dụng nhưng chỉ ko truy cập vào được c/sys/bin.

Vậy giống mình rồi , 5320 v 3.26 phải không bạn, chắc phải đợi thôi, mình tìm rất nhiều và thử cũng nát máy rồi mà không được ... Waiting ...:(( :((

Kojiro

Super V.I.P

Cài được tất cả ứng dụng tất nhiên là đã hack được, đã chép được file installsever có nghĩa là truy cập vào sys/bin rồi. Ko hiểu vấn đề bạn đang hỏi là gì luôn, máy đã hack rồi mà :-?

Status
Không mở trả lời sau này.