• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

hack được game n0gage chơi tren n96 Full

phanphi

do em ghiền game n-gage wa em way sao con N96 của em FW 12.043 choi full hoàn toàn tất cả các game mặc dù máy chưa hack được em không biết pót file lên diễn đàn mong anh mod nào đó có the Pm nick yahoo của em để em nói lại quá trình làm va soft để post lên diễn đàn chia sẽ cho tất cả mọi người
nick em nil3m1@yahoo.com8-|

ngkhanhhoang

Bạn đã tạo ra được 1 cái thread như thế này chẳng lẽ ko gõ được vài dòng mô tả làm sao bạn chơi được N-Gage full? Just type out!

k7rapper

N96 là os 9.3 mà full được những game ngage mới như One hay Resident evil mới là lạ , khó tin lắm

phanphi

Bạn đã tạo ra được 1 cái thread như thế này chẳng lẽ ko gõ được vài dòng mô tả làm sao bạn chơi được N-Gage full? Just type out!
em cài từa lưa và cài ma chẳng hiểu gi cả em biết thì đã ghi rồi
N96 là os 9.3 mà full được những game ngage mới như One hay Resident evil mới là lạ , khó tin lắm
em dang chơi Réident nè bro full ko báo try khi vào game và đã test full tất cả các game luôn N96 FW 12.043

MinhThang

Manager
do em ghiền game n-gage wa em way sao con N96 của em FW 12.043 choi full hoàn toàn tất cả các game mặc dù máy chưa hack được em không biết pót file lên diễn đàn mong anh mod nào đó có the Pm nick yahoo của em để em nói lại quá trình làm va soft để post lên diễn đàn chia sẽ cho tất cả mọi người
nick em nil3m1@yahoo.com8-|

Đây là cách giúp bạn post bài vở lên Diễn Đàn:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=38543

phanphi

post hình lên đi bạn, nếu full được là 1 kỳ tích đó
em đang quay phim cai điện thoại của em ^^
Đây là cách giúp bạn post bài vở lên Diễn Đàn:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=38543

hix em biết pót nhưng không biết mình làm cái gi mà được như vậy chỉ biết gặp cái gì cũng cài cai riết ko vào được n-gage nữa remove di xong cai dat lại tự nhiên dowm đại game trên mang về chơi full luôn . em ko rành về diện thoại :( em có lòng chia sẻ hem co spam đâu

MinhThang

Manager
em đang quay phim cai điện thoại của em ^^

hix em biết pót nhưng không biết mình làm cái gi mà được như vậy chỉ biết gặp cái gì cũng cài cai riết ko vào được n-gage nữa remove di xong cai dat lại tự nhiên dowm đại game trên mang về chơi full luôn . em ko rành về diện thoại :( em có lòng chia sẻ hem co spam đâu

Bó tay .com:)):)):)) Vậy bạn lập cái Topic này làm gì?:-/