• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

**Hamster Mansion**

nouvu2372

Hamster Mansion là một trò chơi điện thoại di động, cho phép máy nghe nhạc để xây dựng một nơi để các ảo hamster để sinh sống và phát triển trong một trò chơi hành động độc đáo. Hướng dẫn hamster của bạn thông qua các sâu nguy hiểm của thành phố để thu thập và mua thức ăn mới cho phần Hamster Mansion - một chặng đường dài mất hamster thiên cần sửa chữa. Một khi bạn có đủ các phần, bạn có thể kết nối đến cages của hamsters khác để làm cho bạn bè và phục hồi Mansion cho các cựu danh. Nếu bạn có thể xem tất cả các befriend!

* Một hình ảnh tươi,hấp dẫn trên điện thoại di động

* Nhiều mức độ lớn để chơi với ẩn bí mật và đặc biệt bản ghi

* Hamsters có thể đi bộ lên tường và cuối cùng đã di mang đến cho chúng đặc biệt cách thức để giải quyết puzzles

* Tùy chỉnh hamster của bạn với màu sắc khác nhau và fur-phong cách.

MinhThang

Manager
Game rất hay, nhưng từ ngày Click Thank trúng Tiền là mình không dám nữa, buồn chịu thôi.:|

nouvu2372

Game rất hay, nhưng từ ngày Click Thank trúng Tiền là mình không dám nữa, buồn chịu thôi.:|

Chữ kí vui ngày Tết đó mà,làm vậy cầu may mắn muốn sang năm có thật nhiều tiền vậy thôi,chứ đâu có ý phô trương gì đâu
P/S:chơi hình người đẹp lên cho hết nói luôn =))

Chỉnh sửa cuối: