• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Calendar v.2.01 Việt hóa by T3Việt

2356

Bạn ơi cái này hình như là dòng N đều thế cả, nó dùng ngôn ngữ máy đấy, bạn chuyển sang tiếng Anh xem có đúng như mình nói không. bạn dùng tiếng VIỆT thì lỗi là chính xác. Tiếng Anh sẽ thấy nó là tiếng Anh ở tháng và thứ. Cái này mình VH bản 2.0 lâu lắm rồi và đã biết được nó đấy.:D

Em nghi là bị lỗi dòng N mà :"> Dòng N mới như N86 em chưa Test, chứ mấy con N95 với N82 em thử là đều bị ngóm chỗ này. Thanks anh đã chia sẻ ^^!

dvhai_bk

em vừa cài vào xong! Cài ngon lành không vấn đề gì cả! Nhưng cảm nhận chung của em là các PM cài thêm và các PM có sẵn trong máy cùng chức năng (N78 của em thôi) thì PM có sẵn dùng vẫn sướng hơn. Giao diện sáng sủa, rõ ràng, đầy đủ hơn các PM cài thêm vào! Thankx bác!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
em vừa cài vào xong! Cài ngon lành không vấn đề gì cả! Nhưng cảm nhận chung của em là các PM cài thêm và các PM có sẵn trong máy thì PM có sẵn dùng vẫn sướng hơn. Giao diện sáng sủa, rõ ràng, đầy đủ hơn các PM cài thêm vào! Thankx bác!

Bạn nói thế nào ấy chứ, nếu pm mặc định đã đầy đủ thì ai lại viết ra pm nữa làm gì, có lẽ bạn dùng loại máy chức năng quá chuẩn rồi đấy.:)

dvhai_bk

Bạn nói thế nào ấy chứ, nếu pm mặc định đã đầy đủ thì ai lại viết ra pm nữa làm gì, có lẽ bạn dùng loại máy chức năng quá chuẩn rồi đấy.:)

:D:D đúng là thế mà anh! Em đã so sánh từng điểm một nên mới nói vậy mà hiii. Chắc người ta viết thêm cho các máy " chức năng không quá chuẩn" đấy ;;)

2356

:D:D đúng là thế mà anh! Em đã so sánh từng điểm một nên mới nói vậy mà hiii. Chắc người ta viết thêm cho các máy " chức năng không quá chuẩn" đấy ;;)

Mấy ngày kỉ niệm, ngày sinh nhật mà bạn lưu trong danh bạ làm gì được lịch trong máy nó cập nhật vào để nhắc nhở?
Cái Handy này tự tìm cách ngày đó cho vào lịch dùm mình luôn, rất là tiện :D

thanhlongnd

em vừa cài vào xong! Cài ngon lành không vấn đề gì cả! Nhưng cảm nhận chung của em là các PM cài thêm và các PM có sẵn trong máy cùng chức năng (N78 của em thôi) thì PM có sẵn dùng vẫn sướng hơn. Giao diện sáng sủa, rõ ràng, đầy đủ hơn các PM cài thêm vào! Thankx bác!

Bạn thử dùng lịch của máy đặt hộ mình báo thức dạng này nhé :

9 giờ sang thứ 4 của tuần thứ 3 hàng tháng nó sẽ báo, nhưng lại thêm 1 yêu cầu là cách 1 tháng hãy báo 1 lần nha :)

Máy mình dòng E mà còn ko làm được thế đó :) Phần mềm này làm được :)

2356

Bạn thử dùng lịch của máy đặt hộ mình báo thức dạng này nhé :

9 giờ sang thứ 4 của tuần thứ 3 hàng tháng nó sẽ báo, nhưng lại thêm 1 yêu cầu là cách 1 tháng hãy báo 1 lần nha :)

Máy mình dòng E mà còn ko làm được thế đó :) Phần mềm này làm được :)

Anh nói thế thì chịu rồi, lịch của máy cài Meeting hàng ngày nó cũng chỉ cho có 2 ngày gần nhau nữa là làm sao làm được như vậy :D

thanhlongnd

Anh nói thế thì chịu rồi, lịch của máy cài Meeting hàng ngày nó cũng chỉ cho có 2 ngày gần nhau nữa là làm sao làm được như vậy :D

Cái Handy Calendar này làm được đó. Lúc Việt hóa a phát hiện ra, rất tuyệt, nó phân định báo thức rõ ràng giữa ngày và thứ.

Kết luận. Không 1 máy nokia nào có phần mềm lịch mặc định hơn thằng Handy này.

2356

Cái Handy Calendar này làm được đó. Lúc Việt hóa a phát hiện ra, rất tuyệt, nó phân định báo thức rõ ràng giữa ngày và thứ.

Kết luận. Không 1 máy nokia nào có phần mềm lịch mặc định hơn thằng Handy này.

Handy em thấy là 1 thương hiệu sản xuất phần mềm khá nổi tiếng cho Symbian, nó làm ra PM mà hok hơn PM mặc định thì nó đã hok làm và hok có tiếng tăm rồi anh ^^!

tieupham263

N 6120 chắc cài không vấn đề chứ nhỉ..........nãy giờ down mấy chương trình khác, toàn ko cài được j cả