• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Phoneguard v1.0.29 - Bảo mật mới cho ĐTDĐ

chiendt

nếu bạn thích thì mình send cho bạn 1 chương trình bảo mật nhưng có thể khóa file fim , hình ảnh mà bạn hok muốn người khác thấy trong dt của bạn
Mình cũng cần cái này. Làm ơn send cho mình nhé! Thanks

;;)

panrai

Super V.I.P
có cần hack phone ko vậy bác,à mà 5800 sài được ko vậy
:(

ko biết bạn nói chơi hay là nói thật bạn vào khu vực của S60v5 mà bạn hỏi có sài đc cho 5800 nữa,đừng spam nhé,máy phải đc hack hoặc sign trước khi sử dụng nhé bạn

Nokia_n97

Cài thì nó bảo" cái đó sẽ có hại cho ĐT của bạn" mình lờ đi và "vẫn tiếp tục" rồi nó lại báo "Không tương thích" đến đây thì không thể lờ đi được nữamà ...stop
Thế có chán không chứ
Hóa ra không chạy trên N97 được á, không dám liều sợ hư máy

panrai

Super V.I.P
Cài thì nó bảo" cái đó sẽ có hại cho ĐT của bạn" mình lờ đi và "vẫn tiếp tục" rồi nó lại báo "Không tương thích" đến đây thì không thể lờ đi được nữamà ...stop
Thế có chán không chứ

bạn muốn cài PM nầy thù bạn phải có file cer và key mới đc chứ nó vẫn tương thích cho N97 mà

Kenji1992

Thế có chán không chứ

bạn muốn cài PM nầy thù bạn phải có file cer và key mới đc chứ nó vẫn tương thích cho N97 mà

panrai nói đúng đó bạn , 5800 và 97 cùng hệ điều hành nên cái gì cài đc cho 5800 thì vẫn sẽ cài đc cho 97 ( trừ những ứng dụng có báo trước là có tương thích với đt của bạn hok )

phong1598

Cái pm này mình cài vào nó bị xung đột với 1 pm nào đó trong máy nên cứ bị lỗi. Ví dụ mình khóa pm xem phim smart movie, đến khi mở thì nó hỏi pass, đánh pass xong thì nó thoát ra luôn, phải vào mấy lần mới được.

thedat007

Cái pm này mình cài vào nó bị xung đột với 1 pm nào đó trong máy nên cứ bị lỗi. Ví dụ mình khóa pm xem phim smart movie, đến khi mở thì nó hỏi pass, đánh pass xong thì nó thoát ra luôn, phải vào mấy lần mới được.

Mình cũng vậy, khóa phần mềm smart movie không được, dùng ADL vào smart movie chưa kịp gõ password thì tự động vào luôn và hay bị treo máy!!!:-?

Kenji1992

Mình cũng vậy, khóa phần mềm smart movie không được, dùng ADL vào smart movie chưa kịp gõ password thì tự động vào luôn và hay bị treo máy!!!:-?

2 bạn đow cài này về sài , cũng là chương trình bảo mật nhưng là có thể bảo mật file , các bạn bảo mật file của mình lại hok cần dùng handy để bảo vệ sm nữa .
p/s : nếu dùng song song 2 chương trình này thì xem như máy bạn dc bảo mật file vô đối
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?eyjneeymntv

TAMI

nếu bạn thích thì mình send cho bạn 1 chương trình bảo mật nhưng có thể khóa file fim , hình ảnh mà bạn hok muốn người khác thấy trong dt của bạn

Bác ơi cho Em cái phần mềm của bác nhé! Thanks

phong1598

2 bạn đow cài này về sài , cũng là chương trình bảo mật nhưng là có thể bảo mật file , các bạn bảo mật file của mình lại hok cần dùng handy để bảo vệ sm nữa .
p/s : nếu dùng song song 2 chương trình này thì xem như máy bạn dc bảo mật file vô đối
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?eyjneeymntv

Cho mình hỏi khi cài chương trình này thì nó sẽ tạo list file cần bảo mật, vậy lúc nào mình muốn xem những file đó thì phải remove ra khỏi list mới xem được à? Nó hoạt động có giống cái pm WebGate Advanced Device Locks Pro không?

Nếu giống thằng ADLP thì mình sẽ chọn dùng ADLP vì nó nhẹ hơn và bảo mật được nhiều file hơn

Kenji1992

Cho mình hỏi khi cài chương trình này thì nó sẽ tạo list file cần bảo mật, vậy lúc nào mình muốn xem những file đó thì phải remove ra khỏi list mới xem được à? Nó hoạt động có giống cái pm WebGate Advanced Device Locks Pro không?

Nếu giống thằng ADLP thì mình sẽ chọn dùng ADLP vì nó nhẹ hơn và bảo mật được nhiều file hơn

uhm đúng vậy đó bạn , mỗi người có 1 cách sử dụng phần mền riêng nếu cảm thấy phù hợp với mình . mình thấy bản này ổn định và dễ sử dụng nên mình post lên thôi :D

phong1598

uhm đúng vậy đó bạn , mỗi người có 1 cách sử dụng phần mền riêng nếu cảm thấy phù hợp với mình . mình thấy bản này ổn định và dễ sử dụng nên mình post lên thôi :D

Mình dùng ADLP nhưng hình như nó xung đột với handy PhoneGuard thì phải, ko biết pm của bạn có bị xung đột ko vậy? :-/

Kenji1992

Mình dùng ADLP nhưng hình như nó xung đột với handy PhoneGuard thì phải, ko biết pm của bạn có bị xung đột ko vậy? :-/

oh hok xung đột đâu bạn , mình sài thấy ổn định lắm , bạn cứ test thử đi .

LexusE

Epocware.Handy.Phoneguard.v1.0.29.S60v5.SymbianOS9 .x (phần mềm bảo mật mới)

thấy bên s60v3 có chương trình này , thấy hay nên đi tìm cho s60v5 , kết quả là có hổ trợ 5800/ n97
đây là 1 số hình ảnh đã đc test thử .

link nek : http://mega.1280.com/file/Q3LWCF5T/ and http://www.mediafire.com/?e0enhutmg2t

thấy hay thì thank giùm 1 phát , đừng đi qua cái đow xong rồi chạy nha
sao máy em nó báo là nhà cung cấp ko đáng tin cậy rồi không cho cài là thế nào hả anh ???

Kenji1992

sao máy em nó báo là nhà cung cấp ko đáng tin cậy rồi không cho cài là thế nào hả anh ???

có thể là bạn chưa hack phone , bạn nên hack phone rồi cài ứng dụng này nha , mình test kĩ rồi bạn ah