• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Safe 2.09 FULL Bản Việt hóa - Bảo mật dữ liệu cho UIQ 3.0

Caohieu88

Handy Safe 2.09 FULL Bản Việt hóa

Là phần mềm bảo mật thông tin quen thuộc và tiện lợi nằm trong bộ Handy. Trước đây khi còn là bản Tiếng anh mình cũng ngại dùng, nhưng khi có bản Việt hóa này thì cảm thấy nó thật tiện lợi, bạn có thể lưu lại những thông tin quan trọng mà sợ mình quên mất. Chương trình được Việt hóa bởi bác Đoàn Anh Tài và Caohieu88, thành viên SymPViet. Người Việt dùng tiếng Việt!
PS: Thuốc đã có trong file đính kèm!

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Hehe cùng chung sức với anh Tài làm thì tuyệt nhất rồi đó nha.Cảm ơn em và anh Tài nhiều nhé =D>

calvinklein87

ủng hộ Hiếu 1 phát hợp sức với anh tài là trùm rồi mong 2 người sẽ có những thành wa mới nữa nha

haihoaiduc

mình đã cài Handy rồi nhưng khi chạy lần đầu tiên nó đòi mật khẩu, mình kg biết nhập mật khẩu nào, các bạn có thể giúp mình được kg?xin cảm ơn nhiều!

hieu1986

mình mới tham gia diễn đàn ,nhờ các bạn giúp mình với,mình cài chương trình handy_safe vô máy rồi mà không bít cách unsigh,nhờ các bạn chỉ giúp mình.thank:(

Son_Nguyen

mình mới tham gia diễn đàn ,nhờ các bạn giúp mình với,mình cài chương trình handy_safe vô máy rồi mà không bít cách unsigh,nhờ các bạn chỉ giúp mình.thank:(
Bạn đọc bài viết này để biết cách hack phone & cài pm unsign nhé. Có gì ko hiểu thì cứ hỏi, mình sẽ giúp. OK.